Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume Kumpata Mwanamke Kimapenzi Ni Ujanja au Kaonewa Huruma tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yo Yo, Aug 18, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nimetafakari Sana Kama ni uwezo wa Mwanaume kumhadaa mwanamke hadi akamkubali au mwanamke tu ndio akikubali ndio mambo yanaenda fresh, Kwa jinsi Matukio ya Maisha yaendavyo nimeona Mengi yanavyotokea kwa Watu. Kwani kuna Mwanamme anatongoza hata miaka kadhaa ndio anafanikiwa au anakosa kabisa.

    Kwa upande wangu nadhani Mwanamke ndio Muamuzi ya Yote Hata ukitumia Tricks za aina gani yeye akikubali ndio inakuwa bien
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Sawia kabisa! Pasipo na shuruti (shurti) basi mwanamke ndiye huwaga mwenye uamuzi wa mwisho ikija kwenye mahusiano ya kimapenzi.

    Fikiria tu kwa mathalan, mwanamke mwenye mvuto wa kawaida kwa siku anatokewa mara ngapi? Sasa umewahi kujiuliza kama wale wote ambao wanatesti zali wangekuwa wanakubaliwa ingekuwaje? Si ingekuwa balaa!?

    Lakini hayo yote hayatokei kwa sababu mwanamke anachagua nani wa kulala naye na nani wa kumpotezea. Ila ikumbukwe pia kwamba wapo wanawake wasiojua kusema hapana. Ma mama huruma. Siyo kwamba wanamkubalia kila mwanaume anayewatokea, la hasha. Ni kwamba katika wale wote ambao wanamtokea, anaowakubalia ni wengi zaidi ya wale anaowakatalia.

    Sasa msije mkanikomalia kuwa nimeyajuaje yote hayo na mniombe ushahidi. Yote haya yanatokana na tajiriba yangu ya maisha kwani kila mtu ana yake na wengi wetu tuna hadithi kadhaa za kusimulia.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ujanja wa mwnaume hua unachangia tu ila sio sababu kamili ya mwanamke kukubali au kukataa.Ningekua sijachoka ningejibu kwa kirefu...mida!
     
  4. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lizzy umechoka au unaogopa kujimwaga hapa wajanja wa jf a town wakakumaliza?
    mi sipo A town npm hilo jibu kwa kirefu ili niongeze maujanja .Plz plz plz plz plz!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanawake wa siku hizi asilimia kubwa hawajui kukataa na hasa unapokuwa na tripple C. Namaanisha
    1. Cash
    2. Car na
    3. Cellular Phone.
     
  6. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sio siri wanawake ndio wanacontrol haya mambo akikupa kapenda tu wala si ujanja wako. unless uwe umemrubuni kwa influence flani.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Kweli.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huwa namheshimu sana mwanamke anaponipa kifirigisi chake nijishebedue na kujiliwaza na kutua mzigo wangu, na hata nilioachana nao nimeachana na sijawahi kuwahi kuwakebehi wala kuwatusi
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Lazima kuna ujanja ambao mwanamme huu-induce some feelings kwa mwanamke ili am-feel na hapo mwanamke hupata mhemko wa kumhitaji bila hivyo tusinge ambulia kitu hapo
     
  10. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lakini kwanaza tukubaliane kuwa wanawake huwa wanavigezo vyao wanavyotaka toka wa mwanaume ingawa ni siri yao na vinabadilikabadilika so ukivipatia tu ujue umefanikiwa au siyo lizy
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhhh
    Sijuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  12. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mchanganyiko wa yote mawili
     
  13. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Nakubaliana na wewe Mkuu!

     
  14. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mkuu hapo umenena kupewa ile kitu ni priviledge kama kuwa na leseni marekani - wakitaka wanaweza kukunyagany'a saa yoyote au kui suspend. Hata mimi huwa nawaheshimu sana wachuchu wanaonizawadia ile priviledge- especially mamsap wangu wa hapa JF
     
  15. B

    Bucad Senior Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi binafsi siamini kama ni suala la huruma au tricks,nachoamini mimi ni hisia ndizo zinacontroll mahusiano hivyo mwanamke anapomkubali mwanaume kiukweli anakuwa ameanza kuwa na hisia nae na si vinginevyo.sasa wewe njoo na tricks zako halafu umkute mwanamke hana hisia kabisa juu yako hakyanani utaimba haleluya ila kwa mapenzi ya siku hizi unaweza kukubaliwa tu ili uchunwe mwisho wa siku adabu ikukae!huku wee ukijiona mjanja kwa tricks zako!
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Haha Kama Kweli! :)
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Mmmhh!,...... are u serious na hiyo namba 3?
    Maana mimi namiliki duka la Cellular phone!!
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    ingekuwa hivyo basi mapenzi yangekuwa ya wanaume tu.
     
  19. u

    utantambua JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Wewe unasema nini? Ujanja wa kidume una part kubwa sana. Kwanini viwembe ndio huchukuaga mizigo daily? Najua hata wewe utakua unakifahamu kidume kimojawapo kuwa huyo ukienda nae ligi kwa mwanamke yeyote yeye anakua na chance kubwa zaidi ya kung'oa mzigo. Huamini?
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Mtu ambae ni kiwembe hiyo ni sehemu ya kazi,...........mtu makini ngono ni tendo tu lakutimiza human nature, lakini sio unakwenda kuoga bafuni na kuvaa nguo za sikukuu kwenda kuwinda mabinti, mtu wa namna hiyo kwa dunia ya leo ni mshamba tu.
    By the way umalaya ni gharama sana kwa sisi watoto wa mjini, maana kila kidate inabidi uspend minimum shilling 100,000/=
    Kumbuka mambo ni hotel siku hizi na sio nipe nikupe Guest house.
     
Loading...