Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kumpa au kutompa pesa mpenzi wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dadam, May 7, 2012.

  1. dadam

    dadam Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Za Jioni wana JF.
    Naomba mawazo yenu ktk hili. Hivi, katika mahusiano mwanaume kumpa mwanamke hela ina maana gani???? hasa wanaume naomba mnisaidie. Je ukiwa kama mwanaume, una girlfriend ambaye kipato chake na chako vinafanana utampa hela at any point???

    kama ndio kwanini
    kama hapana kwanini

    vipi kama umemzidi kidogo kipato???

    vipi kama yeye amekuzid????

    Asante kwa comment
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama vipato vinafanana unampa hela za nini? aliyenazo kati yenu ampe mwenzake if need be..
     
  3. dadam

    dadam Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya baba..asante..
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwaanume kumpa mke wake pesa ni lazima, kama ni gf akalale mbele simpi hata siku moja.

    Mke wako hata kama unamshahara mdogo kuliko wake, ni lazima umpe pesa.

    Ndo mana mimi nikisema gf simpeleki out wengine wakaniona mshamba...Mimi gf simpi pesa yangu hata siku moja.

    Kama ni mke wangu achukue zote tu hata nikose za mlo sitajali, sababu ni mke wangu :A S thumbs_up:
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We kama unazo na unataka kutoa, toa. . .kama hutaki usitoe.
     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    hakuna kitu kama kumpa mwanamke/mwanaume hela, bali kuna kusaidiana. kwahiyo hata kama mpenzi wangu kanizidi kipato , pale akiwa na shida nitamsaidia tu, kwani kuwa na kipato kikubwa haimaanishi kuto kuishiwa
     
  7. dadam

    dadam Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wow...haya bhana
     
  8. dadam

    dadam Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wow...haya Bhana
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    mwanaume shurti umpe fedha mwenzio.....ukisikia kutunza ndo huko loh
     
  10. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uwe tayari na manyanyaso, mana na sie kwa hila samtymz.
     
  11. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Inategemea kama ni shida ni tampa na kama ni kwa basi tu si wezi ni ka mpaa kwa sababu izo pesa ndizo zina changanya na kuanza may be ampe mpenz wake mwingine but kama ni kwa shda muhimu sana nta mpaka na kama co ivyo atumie zake tu coz kipato changu nachake ni sawa tu.
    Nukta.
     
  12. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Girlfriend no hela, mke ruksa but ukubali kugawana power kama anakupa hela ila ukiwa unampa unaonyesha uanaume ila kwa mambo ya msingi, sio tu unampa hela kama hakuna la maana. Mambo ya msingi ya kufanya ni mengi.
     
  13. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inategemea sana na uhusiano wenu! Ila generally ni vyema kumpa mpa au tuzawadi badala ya hela regardless ya mshahara wake, hii inaonyesha caring
     
  14. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hela huwa inatolewa ili ifanye matumizi, hivyo hela inatakiwa kutolewa pale kunapokuwepo na mahitaji. Hata kama mna kipato sawa lakini mpenzio akawa na hitaji la fedha za kununua kitu ambacho kipato chake hakitoshelezi akaomba aongezewe hamna ubaya kusaidiwa/kuongezewa.

    Japo kuna baadhi ya wanaume ambao wanakuwa na tabia ya kupenda kuwapa wapenzi wao fedha hata km hawazihitaji/hawajawaomba kwa wakati kule kwa mtizamo wa mfumo dume kwamba mwanaume anawajibika kumtunza mwanamke, na mwanamke anamahitaji ambayo si lazima mpaka amwambie mwanaume.

    Kimsingi wapenzi wanatakiwa kujengana katika matumizi ya fedha ili kuepusha matumizi yasiyo ya lazima mf km bf anakupa fedha wakati wowote unaweza kuanza kutumia kipato chako katika mambo yasiyo na msingi.
     
  15. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kama anakupa nanihiu mpe,akikunyimanyima mnyime. Nothing goes for nothing..
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,795
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    Nadhani hapa mnataka kuchanganya Habari, ni kwamba hapa tuliopo JF kila mtu ana Maisha yake na style zake na inategemea your patner ni wa Category ipi?

    Kama either ni girlfriend au Mke wako na Financial yuko vizuri basi Thanks God, ni kwamba instead kumpa sapoti ya cash then unaweza ukawa unamnunulia gift za Kijanja ambazo hata yeye atakuapliciate sana kuliko hata kama ungekuwa unampa cash, zawadi ni nyingi tu za kumnunuli patner wako mfano ni huu hapa:

    1. Gari
    2. Ipad
    3. I phone/Blackberry
    4. perfume za kijanja
    5.Suti za kijanja kama ni wa ofisi au Dressing za ukweli kama ni Freelancer/bizzness Woman
    N:K.

    Si kwamba eti Mwanamke akiwa na pesa ndio kusema haitaji pesa yako, lazima ukumbuke haya ni mambo ya nature tangu Mungu alivyoumba Dunia, mkizifuata kauli mbiu za binadamu zitawapoteza sana na utashangaa msuguwa kucha na kupanga rangi kucha za wanawake anapewa uroda na mkeo kwa sababu mwenzako anaonesha kumjali mkeo na kumthamini.
     
  17. d

    debito JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa fazaa ukiwa na gf halafu ukashindwa kumsaidia coz c mkeo unategemea nani amtunze?,ukitunziwaje au wewe ni mtumiaji2
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    huwezi kusema unamsaidia gl friend hata siku moja.huyo unamhonga tu neno kumsaidia ni kujifariji tu.
     
  19. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chop my money...chop my money coz i dont care....
     
  20. dadam

    dadam Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena kaka..i support this 100%
     
Loading...