Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kujiliza liza kha!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sarafina1, Apr 18, 2011.

  1. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume mnaojiliza liza kama wanawake mnaboa sana, mnapiga mizinga kiasi kwamba mmetuzidi mpaka wanawake, mwanaume kama huna hela unatakiwa uonyeshe kwa vitendo na si kujiliza liza kama mmama, jikaze wewe mtoto wa kiume. Uko wapi uanaume wenu? mwakera sana ati
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,mipasho ya facebook ime hamia JF,....
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mbona Thread imekaa kishari sana?
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ujio wa Feb na March huo umesahau Speaker?
    Yaani sijui Mod watadhibiti vip hizi craps,
    Zinaidharirisha sana JF yetu!!
    I hate this kind of craps!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    utoto unakusumbua sarafina.:hat:
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Unayemwambia yupo humu JF??Nakama kakulilia sinikwamba anakutegemea umfute machozi sasa wewe baada ya kumfuta machozi unamwanika huku JF??!!Vihoja kweli haya nadhani kasikia!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mfumo dume unapungua na jike unapanda.Gender equaliity.
     
  8. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kinachowakasirisha ni nini? wanaume wamezidi kujiliza liza hovyo mpaka inakera ati. Tena pengine bila hata sababu za msingi
     
  9. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kama mpo wa aina hiyo mwatakiwa kujua hiyo tabia inakera sana, maana mpaka inashindwa kujulikana nani mwanaume na nani mwanamke
     
  10. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante dada mkubwa
     
  11. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanaume gani hao?? uliokutana nao ? au ni wanaume wote??..na wanalia kwa sababu gani? kupiga mzinga au?
     
  12. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa nini uite crap babaubaya? kwani si iko sehemu ya mahusiano? mbona wanaume wamekazana mara wadada wauwaji, mara wadada wana mapenzi ya pesa na hauoni ni crap?

    Sasa kama mwanamke tu kupenda pesa na wakati mwanaume ndio unatakiwa umtunze mnakereka, je hili la mwanaume kujiliza liza kuliko hata mwanamke liko sawa
     
  13. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We mtoto koma kabisa. Shida haina mwanaume au mwanamke.
     
  14. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio wanaume wote ila, limeanza kuibuka kundi la wababa kazi yao akiwa na mpenzi basi kazi yake ni kupiga mizinga tu bila aibu, na hii tabia inaonekana kukua sana
     
  15. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka yangu umenichekesha sana eti we mtoto koma kabisa. Haya nimekoma kaka. Ishu sio shida kaka yangu yaani hii kuna wanaume wamefanya tabia mpaka hujui lini ana shida na lini hana.

    Nyinyi wenyewe mwaonaga kero kuombwa ombwa na mnalalamika
     
  16. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii tabia una ushahidi nayo? mi nafikiri ungekuja na kisa ulichokumbana nacho au ulichokisikia kuhusiana na hii tabia, vinginevyo hapa tunaona hoja yako haina msingi

    Umekutana na wanaume wangapi wenye tabia hii??
     
  17. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kujiliza liza kiaje? heb toa stori itakayo support thread yako, manake mi sijaelewa....alikulilia wakat anakupiga mzinga? au uligoma kumtoa msela akamwaga chozi?
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwambie straight aliyekupiga mzinga, sio unakuja hapa JF, una uhakika huyo bwanako anakuja hapa?
    After all si mnapendana...iweje utafute usuluhishi kwetu, si myamalize chumbani kwenu?
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh dada wamekufanyaje tena leo.........................!


     
  20. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hehehehehe habari yake mariooooooooo, hebu ngoja tarudi dearest sarafina lol
     
Loading...