Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanaume kapewa maternity leave lol

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Blaine, Sep 4, 2012.

  1. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Ptuuuu!!!:evil:
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huwa naona wanachukua partenity leave ya siku 7 huku.
    Huyu wa maternity leave mpya.
     
  4. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    true, nadhani wameiita maternity leave ili wauze habari/magazeti zaidi. out of curiosity, wanawake mnapewa leave ya muda gani?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wee, mie bado mdogo
    Hayo waulize Kaunga, gfsonwin na King'asti.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Bongo maternity leave 12 weeks, paternity 5 days, malipo full.
    US maternity kuanzia 0 weeks na kuendelea kutegemea na State, malipo nayo unakatwa same for paternity.
    Sweden maternity miezi 16, paternity nayo miezi 16 ila nadhani mnagawa huo muda baba na mama, malipo ni complicated kidogo.
     
  7. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mhh! hapa ulisemaje
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nine moons; aah nimekosea ni 3 months, mashirika mengine ni 4.
    Hilo la kuitwa martenity, labda Boflo anaweza tuelewesha vizuri inakuaje mwanaume apewe maternity na sio paternity!
     
  9. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    thank you both kwa maelezo
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Inategemea ña utaratibu wa sehemu au nchi ufanyayo kazi. Nilipo martenity ni 16 weeks ña partenity ni 4 weeks. Kwenye martenity unaweza una-extend mwezi au miezi bila malipo, huwa inaeleweka ukiomba hivyo.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    BJ kuna nchi nyingine sasa hivi baadhi ya waajiri wanatoa maternity hadi ya mwaka mzima na mshahara 100%. Sasa ikitokea bahati wazazi ni waajiriwa wa muajiri huyo mmoja wanaweza kushare hiyo maternity leave mama akakaa nyumbami miezi 6 au 9 na baba naye akakaa nyumbani miezi 6 au 3 na wote wakapata mshahara wao wa 100%.

     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Akuu, unikome! Mie hata jupiter sijapazoea bado, huwa nanyeshewa mara moja moja. Labda aulizwe wifi AshaDii ama sweetlady
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hebu toka hapa! Yaani tuna-share leave! Kwani tumbo tumebeba wote!
    Unanchekesha! Source: marehemu faizafoxy
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh hii kali!!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwani hii ni hansad??
    Haya maneno wameniwekea
    Mod naomba muongozo

    :confused2:(Hivi hili suala haliko mahakamani kweli)??!!

     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumbe na wewe bado mdogo??

    Mie siongelei haya ya tabia mbaya.

     
  17. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    LOL!! hapa sio bongeni, hakuna mheshimiwa supika.

    whats 'hansad' sijaelewa hapo?
     
  18. peck

    peck JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ki uhalisia martenity leave inatolewa kwa wanawake na wanaume wanapewa partenity leave, ila huyo mbrazili ni mwanaume aliyeolewa na mwanaume mwenzake kwa hiyo anademand right za kuwa mama kwa kuadopt mtoto.
    Kwa sheria za tanzania (ELRA, 2004) Mwanamke hupewa siku 84 paid, na kwa mapacha mama hupewa siku100 paid, na awe ni yeye aliyejifungua sio kwa kuadopt mtoto, na baba hupewa siku 3 paid leave, na iwe imethibitishwa kwamba yeye ndiye baba wa mtoto na ichukuliwe ndani ya siku saba za kuzaliwa kwa mtoto.
    hii ya brazili ni kali, hata kama ndoa za jinsia moja ni ruksa.
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    hehehe hujasikia hili...shauri yako Best!!! Nchi nyingine kuna raha ya kuwa mzazi bana..Na watu wengine wanatumia kufyatua tu.

     
  20. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Duh we kweli kongosho aka Pancrease
     
Loading...