Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume KAMILI.....!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Jan 30, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwanaume kamili ni yule anaejiamini. .
    Anaelewa thamani ya mwanamke na kumthamini!

    Mwanaume kamili ni yule anaefahamu majukumu yake. .
    Aliye tayari kusaidia, bila kusubiri mpaka atake!

    Mwanaume kamili ni yule anaejielewa. .
    Anaerudi nyumbani bila ya kulewa!

    Mwanaume kamili anajua muda wa kurudi nyumbani. .
    Hasubiri mama na wana wakamtafute kilabuni!

    Mwanaume kamili anajua anapohitajika. .
    Hujitahidi 'kuwepo' hata akichoka!

    Mwanaume kamili anatambua umuhimu wake katika malezi. .
    Anajua kuzaa pekee hakumfanyi mzazi!

    Mwanaume kamili anajitahidi kuwa mwaminifu. .
    Na hamwachi mwenzie atoke bila kumsifu!

    Mwanaume kamili hufikiri kabla ya kutenda. .
    Hafanyi makusudi kuumiza anaowapenda!

    Mwanaume kamili hutumia neno 'samahani'. .
    Hana makuu na kujikweza asilani!

    Mwanaume kamili hupendeka. .
    Hufanya iwe rahisi kwa mwenzi kucheka!!

    Hongereni "wanaume kamili" wote ndani ya JF na uraiani. Kwa niaba ya wote wanaowakubali TUNAWAPENDA SANA. . Y'all are deeply appreciated!
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1. Umenena sawa ila mfano tukirudi wote mimi na wewe tumelewa hapo imekaaje nakuwa si mwaume kamili?
    2. Na mwanaume anae kubonda mara kwa mara ukikosea huyo ni kamili, robo,au moja na nusu ?
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asante sana lizzy ,

    Nashukuru kwa kunisifia :biggrin:
     
  4. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    mbona si jaona ukisema mwanaume libamia, mwanaume mwendo kasi......au sio uanaume huo...
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaaaa Lizzy hongera sana wanaume kamili
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Mwanaume kamili lazima awe na afya nzuri, kuhimili changamoto zinazo wakabili wanaume.
     
  7. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni huzuni kwakweli, naona wengi wao si wanaume kamili dah.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    This 'LOVE" is bigger than Mount Kilimnjaro
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Thank You LORD.
    Aksante Lizzy

    Hongereni Wanaume Kamili wote.
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!asante Lizzy,
    Umenisaidia kumfikishia salam hizi coz ni Mwanaume Kamili lol!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nitoe kwenye hilo kundi plzzzzzz....mimi ni mwanaume KAMILI!!.
     
  12. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Safi sana LizzY..waache ..wanaume wajiulize wana-angukia wapi kwenye vigezo vya hapo juu. Na ukweli ubaki ndani ya mioyo yao!...
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    1. Ukamili hauletwi kwa mashindano kati ya mume na mke.
    2. Mwanaume suruali.
     
  14. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    owkay...... rejeo exclusive.
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi yote uliyonena ni 100.
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahaah....haya bana! how is your day lakini!!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii nimeipenda kwa kweli, nimepata picha the type of mwanaume wapenda.... Ulie mdiscribe yupo Perfect, In reality ni ngumu saana kumpata but wenye bahati zao wanapata, na hopefully utawa mmoja wao.....

    Kwa upande wangu Mwanaume kamili ni yule ambae ananielewa ipasavo na on top of that ananijali mno hata kama hajanipenda mno! akinielewa ipasavo atajua nini nataka, wakati gani nataka hicho kitu; Atanijua tabia zangu zoote, nikiwa sad/emotional/sensitive/happy/horny/depressed - na atatafuta njia mbadala wa kunifanya niwe normal. In short on one to one... Atanifanya nijiskie I am special and Woman indeed. Atakua baba mzuri wa watoto wangu na kutimiza wajibu wake kama baba na Mume. Ana Utu kwa wanadamu woote sio tu wakaribu wake.....

    Mwanaume kamili huendana na mazingira yoote, hana mtindo wa kuuza sura, wakati wa kazi ni wakati wa kazi! Wakati wa kuuza sura ni wakati wa kuuza sura! He is at home anywhere... iwe shamba, iwe kazini (ofisini), iwe kijiweni, iwe kwa wakwe, iwe nyumbani kwake na hasa kila chumba (i.e jikoni), iwe mbele ya kundi kubwa, iwe mkutano, He rules..... either by being a low key player or high key player.... Awe anajua ana madhaifu na asiwe muoga wa kuonesha hayo madhaifu (walau kwangu kama mpenzi wake). Ajue kua yeye ni mwanadamu kama wengine, ili a-appriciate wanadamu wali mzunguka regardless hali zao...

    Mwanaume kamili ni yule mwanaume hata his fellow men wish to be like him.....
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha karibu Fazaa na hongera sana.
    Ukubwa wa pua sio wingi wa kamasi.
     
  19. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    iko vizuri kabisa yan, sijui yako mwanaume kamili lolz??
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    2. Mwanaume kamili ni yule mwenye nyumba ndogo
    3. Mwanaume kamili ni yule anayemzalisha mwanamke watoto zaidi ya watano
     
Loading...