Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kama mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lindongo, May 27, 2012.

  1. L

    Lindongo Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi jamani inakuwaje sikuhizi vijana wengi kupenda mabinti walioajiriwa? Mara nyingi vijana hawa shule ni ndogo na wanawadanganyika mabinti kuwa wanafanya na kumiliki biashara kubwa zinazowaingizia kipato wakati sio kweli. Muda mwinigi hushinda kijiweni. wakisha wapata mabinti hao basi wao ni kula kulala. binti aende kazini yeye yupo tu nyumbani. tabia mabay walionayo ni ku-divert namba za simu za wapenzi wao ili wafahmu wameongea nani siku, wanaiba PASSWORD za email za wapenzi wao, na PIN namba za ATM. wanawashawishi waombe mikopo kwenye mabenki ili wafanye biashara, lakini fedha hiyo huishia kufanyia starehe. Kama hiyo haitoshi wanawazuia wapenzi wao kutosaidia ndugu zao hata wadogo zao utadhani pesa ni zao au wao ndio waliwasomesha. matokeo yake ni mabintihawa kuishi maisha ya utumwa wa mapenzi kwa kuwatumikia manaume/ au wapenzi wao.hivi huu kweli ni uungwana?
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    binti atakayedanganywa na jamaa wa sampuli hiyo na yeye atakuwa bwe'ge
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Loh! mwanamme wakuka kijiweni mie wa nini anipishe mie staki mwanamme suruali au magumegume.....
     
  4. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole kwa yaliyokukuta...nimeipenda stail yako ya uwasilishaji mada..kama shaban robert vile.
     
  5. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    mmmh, nadhani kama ulivyo sema tatizo ni shule na akili, na nadhani huyo binti nae atakaekuwa anatazwa kusaidia ndugu zake au kurubuniwa na mvulana wa namna hiyo nae atakuwa ana matatizo ya akili pia.
     
  6. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama huyo mwanamke mwenyewe ameridhika na hayo waliyokubaliana na hicho kidume chake, sioni sababu ya sisi wengine kuingilia mambo yao ya ndani.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    BAK BAK, tafadhali naomba chaguo la msikilizaji leo uniwekee ule wimbo wa lady jay dee, wanaume kama mabinti.
    Natanguliza shukrani za dhati
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    wanaume wa siku hizi wanapendwa kulelewa.....

    Ila mwanamke anayekopa hela anampa 'boifrendi' loh..........pole yake sana ni kuwa yupo desparate au ni nini?
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Kama una akili timamu mtu wa aina hii wa nini?Lakini ngoja niwaachie wanawake mtanange wao huu!
     
  10. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwanamme wa kijiweni wa nini? atawafundisha nini watoto zaidi ya uzembe,ah babu wee mwanamme kazi japo awe na mshahara mdogo.lakini asubuhi mke anakwenda kazini mume umelala huna baisha nzuri wala mbaya mzigo wa nini bora ule yatima kuliko mashaka hayo...
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    mtu hata ukiwa in so called ''love'' lazima uwe na akili ya ziada..yani mtu ashinde kijiweni nimpeleke wapi..nitaanzaje kuchukua mkopo kwa ajili ya mwanaume tustarehe??
    Hao mabinti wa kiume sina mcheche nao kabisa. Mwanaume kuwajibika hata kama ni ''good for now'' type..
     
  12. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ehehehe umegundua kama mtu kashapigwa tukio eeenh
     
  13. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Embu nieleweshe ndugu yangu kwa nini heading yako ni mwanaume kama mwanamke?
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wanaume kama mabinti ndio style siku hizi....tembelea Love Connect kuna wengine wameweka mabango kule
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Embu nieleweshe ndugu yangu kwa nini heading yako ni mwanaume kama mwanamke?
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    kwanza umewadhalilisha wanawake kuwafananisha na wanamme wa aina hiyo, watake radhi.

    Pili anayerubuniwa na mwe.hu, nani mwe.hu zaidi?
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mwanaume wa aina hiyo ni sawa na kubeba gunia la mavi, lisipokushinda kwa uzito litakushinda kwa harufu
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmmh hao wanataka hao wnaume wafanye hivyo na sio kurubuniwa kama umekopa,umetoa namba siri mwenyewe hapo si kurubuniwa?
     
  19. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    la hasha!!!...huu si uungwanaaaa..
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,868
    Trophy Points: 280
    Best King'asti, I have tried my level best to search for your request but without any success....SORRY!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...