Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kama kichwa cha familia inatakiwa afanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, May 7, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    1. Awe wa kwanza kuamka na kutengeneza kifungua kinywa.
    2. Afanye usafi ili awe kielelezo na mfano bora kwa watoto tulio nao.
    3. Awafundishe watoto maadili mema, dini na taaluma pia.
    4. Ahudumie familia kikamilifu
    ************
    nyingine naomba muongeze wana harakati wenzangu tuutokomeze huu mfumo dume
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nazjaz umenichekesha sana. Wewe mkia unataka kukifundisha kichwa nini cha kufanya.
    Sijaku offend nime ku remind status yako tu kwenye ngazi ya familia
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwanaume afanye yote hayo aitwe kichwa cha nyumba
    Mwanamke yeye tutamuitaje????
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mwanamke ni moyo wa familia
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mwanaume wangu
    awe na kazi na awe mzuri kwenye majambozzi
    baaaaassssii kazi kwisha

    hayo mengine tufanye pamoja
    sintopenda mwanume wangu awe kama mwanamke
    ntapenda tusaidiane hapa na pale lakini sintopenda
    afanye kazi za ndani masaa yote ..uwanaume hapo hauna maana..
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wakukufanyia hayo yote lbd uwe umemlisha limbwata!!! CPU ninavyomfahamu eti adamke asugue sufuria! dada zake watakutoa nyongo.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    I love you Afroie!

    Am in love with you Susie!
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wengine wanadhani kumrundikia mwanaume kazi zote ambazo huko nyuma ilizoeleka afanye mwanamke basi ndio KUJIKOMBOA aka HARAKATI.
    Wanaume wenyewe wa kuoa mpaka utumie darubini ya iliyotumika kumnasa Osama Bin Laden halafu bado eti awe wa kwanza kufanya usafi na kuandaa chai????
     
  9. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanaume kama kichwa. Kichwa kina ubongo, macho, masikio, pua na ngozi. Kwa hiyo anatakiwa atumie ubongo ipasavyo, aone mbali, awe msikivu, awe mnusaji mzuri na pia awe anahisi miguso ya mwenza wake. Kwishney.
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaa babuuuu!!! nimekumiss sana !!!
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa wakati anafanya usafi na kutengeneza kifungua kinywa,we utakuwa wapi?
    unaangalia mechi ya man u na asenali au uko kwenye jukwaa fulani hapa JF?
    haileti raha bhanaaaaaaaa......

    Mwanaume mwanaume tu
    Anapaswa kukusaidi pale inapobidi lakini ukiizidisha hivyo
    hata raha ya yeye kuwepo ndani kama mwanaume haitakuwepo.
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wiki hii nzima ukiishiwa na vocha we nibip tu
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umeonaeeh!!!

    wanaume wenyewe wakulenga kwa manati!!! aku mwaya wangu mie hata ndevu nitamnyoa akiwa amelala kitandani!!!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hivi babygirl, si unajua pa kunipata? babu is always there for you......

    Kama umesahau, twenzetu PM, watoto bado hawajalala hapa sebuleni.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    You can say that again!

    I will marry you!
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh!!! babu maji ya kuoga nitakuchemshia pamoja na iliki na mdalasini!! shuti kukubeba kukupeleka bafuni!!!
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakuonya mara ya mwisho
    Achana na huyu binti . . .
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Achana nae huyu Babu Kikongwe, yupo baridi kama Uhai feki. Anatumia tu mbinu ya kusema NTAKUOA kukata kiu yake
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    We dogo acha mkwara....hebu soma hapa chini, sitaki longolongo.

    Ngoja niwahi gym nipunguze uzito nisije kumlemea mke wangu mtarajiwa.
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jaribu uone
    Susy, embu rudi chumbani mi bado sija . . . . . cha asubuhi
     
Loading...