Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanaume kama huyu ni wa kundi gani....................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manshiroo, Jul 19, 2012.

  1. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wanaume wanaaomba penzi na kukataliwa kisha kuchukua uamuzi wa kumtafuta mtu ambaye ni mpenzi wako na kumpiga mkwara kwamba achana na binti/mwanamke fulani kwani ni demu wangu wanakauwawaga anawaza nini? ama je ka wanaojua watawaweka kundi gani?

    manake utakuta mtu anahonga hadi gari na kupiga outing za mahotel makubwa lakin binti unakataa sasa anaona pesa yake bado haijakuconvice anaamua kutumia njia ya kuwasiliana na yule wa moyo wako ili akuharibie ivi wanakuwa wamelogwa ama ni wazima wa akili? au je ni kwamba mtu ukiwa na hela basi mwanamke avutike tu na wewe? Jamani niliye naye hana hzo hela zako ila kweli sikutaki na kama ukohumu ujue tu sikupendi hela yako ikawanunue wengine mimi na huyu wangu basiiii.
    nawasilisha.............
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wanaume wanaamini wakishakua na pesa wanaweza kununua kila kitu na ikitokea ikashindikana despite of all efforts, hua wanakua kama wamechanganyikiwa vile!!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Aisee....!
     
  4. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio hadi umtumie email mpenzi wa mtu? kweli hela yako can talk to such extent? eti unasema nakununulia british car.....kweli mimi na mpenzi wangu tumeshazoea bajaj ya kukodi kweli is it fair?
     
  5. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usishangae ndugu yangu mambo ya dunia hii ni makubwa. hivi ungekuwa wewe ungemwambiaje huyu mwanaume wa aina hii?
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nashindwa kuamini, hivi kweli mdada wa leo ahongwe gari achomoe!
    Ngoja niwaachie wenyewe, lakini mimi naona ni ngumu kumeza.....................................
     
  7. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ixeee asikudanganye mtu mapenzi ya mpenzi asokuwa na mijihela ni matamuuuu asali imeaingiziwa. Kataa mwaya
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    pole manshiroo, ndo maisha. cha muhimu ni kumueleza mchumba/mpenzi wako kinachoendelea na kumhakikishia we hurubuniki na vijisent vya huyo mwehu kisha achana naye wala usimfatilie. pole sana hata me ishawahi kunitokea bt nlimwelewesha mpnz wangu na kumhakikishia kuwa am not of those types na alinielewa. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wewe kama umekubali kuhongwa na kupokea zawadi
    kitumbua lazima kiliwe by any means necessary
    hutaki kuliwa,usile....
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    hiyo haiwezekani mtambuzi, lakini wanawake wa jf watapinga mpaka kesho swala hili
     
  11. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao naona huwa wanawashwa kuchunwa!, yaani kuna watu wanakera mpaka anaweza kukufanya uchukue uamuzi mbaya dhidi yake!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Huyo mwanaume ana wekwa kundi la wasio kubali kushindwa!
     
  13. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka yangu sijui niseme si kwamba nina shida sana na gari ishu je nikubali kupokea gari halafu hatma yake ni nini? je huyu ambaye ni wa moyoni mwangu namfanyaje? kama je sijamjaza moyoni nimkubali tu kisa gari? nasema kweli jamani tena kanikera sana kwa vitisho anavyovitoa kwa mpenzi wangu.

    hivi hapo hajanioa siku ukiingia ndani na jitu kama hili si ndo utakoma? money isnt every thing
     
  14. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mwaya, mimi ni huyu wa kwangu japo hana kitu lakin twala kwakicheko na furaha na amani ipo siku zote sasa huyu analazimisha na moyo angu umekufa kabisa yaaani nilimwambia kabisa lakn hataki leo ndo kaniboa zaid kumtumia mpenzi wangu email.
     
  15. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante mwaya miye nimemweleza kila kitu mpenzi wangu ila sasa haniamini anaona kama naweza kubadilika mawazo lakin mimi siko hivyo najijua sipend kunyanyasika
     
  16. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka sijakubali nimekataa kabisa manake najua mapenzi yenye incetives yana mwisho mbaya. ila hanielewi hadi kamuondolea mpenzi wangu amani yake. hivi mwaname kama huyu unamweka kundi gani?
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    pole,ndivyo yalivyo mafataki. . . mwaya ni bora uishi kwa amanĂ® ni vicheko na mtu unayempenda kwa dhati kwan pesa ni makaratasi na zinatafutwa. amani na furaha havinunuliwi kwa pesa mamie. . . Muombe Mwenyezi Mungu atakusaidia. mwambie "money can't buy love"
     
  18. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hivyo doreen mtu kama huyu ukimchuna mbona ni dhambi tu? manake mimi nilimuuliza mmbona hajaoa kasema alitengana na mkewe halafu akaoa tena akatengana wewe wadhani hapo kuna usalama?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dada yangu yaani huyu mkaka keshaoa mara 2 na kuacha leo ananitakia nini mimi?
     
  20. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,145
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Big UP!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...