Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kakuzalisha halafu hataki kutoa barua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by maguu, Sep 14, 2011.

  1. m

    maguu Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwanaume kakuzalisha mtoto halafu hataki kutoa barua,ukimwambia kajitambulishe kwa wazazi hataki na anataka kuendeleza uhusiano. Je, huyo mwanaume ni mkweli au anataka kunipotezea muda tu. Tuna miaka mitano kwenye uhusiano.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    kama hataki ku-officiate lazma awe na sababu za msingi,muulize. na kama anasema bado hajawa tayari kwa ndoa,inaweza ikawa vizuri kama mngesitisha mahusiano hadi hapo atakapokuwa tayari kuwa mume ndo mtafutane. ila nadhani kuna kaukweli, 'if u can get milk,why kee a cow?'. i wouldnt,mie natumia maziwa ya unga kabisa,manake hamna haja ya kusugua sufuria wala kukimbilia yasimwagike!
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Achana nae haraka sana, amegundua hufai kwa kitendo cha wewe kumkubalia kuzaa naye ilihali si mmeo.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani una hamu sana na yeye akuoe? mie naona raha mwanamme akikwambia will you merry me! kuliko ww ukamuonyesha kwenu inamaana hajui kama ww ni mwanamke na kama anakupenda kweli na yuko tayari kuishi na ww kama mke na mume, shosti huyo bwana sie endelea na maisha yako asikupotezee mda wako ....
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kipi bora,kumuua mtoto au kutokupeleka barua?hapo ndo utajua mwanaume ana ubinadamu au hana.ndio maana ndoa siku hizi hazidumu.wanawake mnajilazimisha kuzaa mkifikili ukizaa utaolewa.hayo ni mawazo potofu.kwanini usingemuambia apeleke barua kabla hajakuzalisha?na hiyo tabia ya kuzaa mnaitumia kama fimbo ya kuforce ndoa ndo maana mabibi harusi wengi wanafunga ndoa wakiua na ujauzito au watoto wachanga.mnatulazimisha kuoa kabla hatujafikia malengo yetu.mia
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahahahhahahahah yaani wewe ulitaka akuzalishe na akuoe ???? duh pole sana maana uliingia chaka..

    ukishazaa mama thamani hupungua
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yes,
    yawezekana hayuko tayari kweli.
    Au hakuwa na mpango wa kukuoa lakini wewe
    uli m-trick kupata mimba ukitegemea kwakua
    una mimba yake basi atakuoa.

    Hauoi mtu kwakua ana mtoto wako,unaoa kwakua mmepanga kuoana
    na unaona mtaweza kuishi pamoja maishani.

    Sijui kama nimejibu kwa ukali,this has happened to me as well.
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mamii ulizaa ili akuoe?
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huwa hatuoi mimba wala mtoto...twaoa mke.full stop...
     
  10. S

    SMART1 Senior Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kwani kukuzalisha yeye amekuwa mkunga au! sasa hata kama mkunga kuna uhusiano gani barua na kuzalishwa hebu acheni zenu banaah
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kukaa kwenye mahusiano Miaka mitano is not a gurantee kua atakuoa.... Kwanza upande wangu naona mwanaume anapozidi kujivuta kukuoa ina maana kua hana hakika you are the gal for him hivo anataka awe na hakika kabla hajakuoa kua kweli hamna mwingine wa kumfaa... Kama hamkujadili kuhusu kupata mimba na Kuzaa basi hapo inakua ngumu kumlaumu.... ila inategemea... unataka barua ya kujitambulisha yeye ni baba then hapo i support... kama kwa ajili ya kukuoa.... then dear, mpaka umepost hii kitu hapa kubaliana na matokeo kua hana mpango wa kukuoa and move on....
     
  12. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulipokosea wewe ulitaka kuzaa naye kwanza ndio mjadili suala la NDOA, hebu fikiria dada yangu ndani ya miaka mitano hakuna cha kujitambulisha kwa wazazi, mpaka ndoa hakuna, alafu ukakubali kuzaa naye, umeshaharibu mamaaa sitegemei kama alishindwa kwenda kufunga ndoa wakati hule hamna mtoto, je??? wakati huu mna mtoto. Mwanaume anapokupenda ukiwa bado bint nina maanisha hajakuzalisha hapo ndipo muda wa kumuomba aende kwa wazazi mkafunge ndoa kwa sababu kama amekupenda kwa dhati atakubaliana na wewe kwani atakuwa hataki kukupoteza, Sasa muda huu wewe mama mtoto, majukumu kibao, labda endelea kumbembeleza uenda atakubali.
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kubeba mimba au kumzalia mtu si kigezo cha kuchumbiwa au kuolewa mama pole ... cha muhimu kaa chini ujipange kuelea mwana na mshirikishe huyo kidume
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dada hapo una bonge la mtihani
     
  15. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana mtihani wowote yeye tu anajipa tabu, badala ya kufurahia mtoto wake ye anakazana kulazimisha bwana akatoe sijui posa sijui ndoa. Kama Mungu hakukupangia huyo kuwa mumeo tulia subiri wako unajikondesha bure tu bibie
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    labda alijua ndo itakua defence mechanism ya kuolewa ssa atajuta.................huh
     
  17. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jibu rahisi kwa swala gumu!
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    si kila lengo lazima ufanikiwe
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwani alikwambia atakuoa akishakuzalisha?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kuna mdada alipata mimba akaambiwa "mtoto nitalea ila kukuoa sahau."
     
Loading...