Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanaume kakuzalisha halafu hataki kutoa barua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by maguu, Sep 14, 2011.

  1. m

    maguu Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwanaume kakuzalisha mtoto, ukimwambia nenda kajitambulishe kwa wazazi hataki, halafu bado anataka kuendelea na uhusiano na huyo binti. Je, huyo mkaka ana mapenzi ya kweli au ni mlaghai?
     
  2. e

    emrema JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unamtambulisha kwa kipi? mlikubaliana mtambulishane?mzae?MUOANE? Hapo hujaweka wazi. Dhana ya kukuzalisha ina mashiko hafifu. Mlizini pamoja ndio mkazaa so hajakuzalisha. Kama mlizaa tu bila kujua mustakbali wenu hicho ni kihere here chacko.
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ni kwanini hukumwambia mkatambulishane kabla ya kuanza kubanjuana!?
     
  4. C

    Chief Ken Lo Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana mchizi ni mwanaume wa ukweli, koz hujalalamika kama anakwepa majukumu ya ulezi!!suala la kujitambulisha maana yake anachukua jumla, na muoaji ni mwanaume sio wewe na usikute jamaa hakufikiria kuzaa na wewe bali ulimtegeshea ili kumshinikiza akuoe!!!we shukuru jamaa anahudumia
     
Loading...