Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume baridi kwenye ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    moved to another jukwaa​
     
  2. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole kama yamekufika.Mwambie ukweli usigope.
     
  3. S

    Shamge Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ni swala lka kawaida sana, na ujanja wa mwanaume ni yule mwenye Testorene hormones za kutosha na endapo zikiisha ujanja hauapo tena
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unaelezea au kitu gani kinaendelea?
     
Loading...