Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume' - Aukata Mdomo Wa Mkewe ili asiweze kubusu tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lutayega, Jul 5, 2012.

  1. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Daktari huyo bingwa mwenye umri wa miaka 52 aliwaambia polisi kuwa alichukua uamuzi wa kuukata mdomo wa mke wake mwenye umri wa miaka 32 kwakuwa mke wake huyo alikuwa aking'ang'ania kudai talaka.

    Daktari huyo alichukua uamuzi huo baada ya mkewe kurudi nyumbani kutoka kwenye tripu ambayo inahisiwa alienda na mpenzi wake wa nje ya ndoa.

    "Sikutaka kumuua, nilitaka ataabike maisha yake yote kwa haya aliyonifanyia", alisema daktari huyo bingwa anayeheshimika sana katika tafiti za kitabibu katika taasisi ya Karloinska Institute ya jijini Stockholm.

    "Awali nilichukua kisu lakini hakikuwa na makali ya kutosha ndipo nilipochukua kisu chenye ncha kali kinachotumika kwenye upasuaji mahospitalini".

    Daktari huyo aliongeza kuwa mkewe alikuwa macho wakati wa shambulio hilo na alimwambia kuwa anataka kumuadhibu sio kumuua.

    "Niliuvuta mdomo wake na kuukata kwa kisu na kisha niliutafuna tafuna", alisema daktari huyo katika mahojiano na polisi.

    "Awali nilifikiria kuwa kwa kuukata tu mdomo wake, madaktari wanaweza wakauunganisha tena ndipo nilipoamua kuutafuna na kuumeza ili kuzuia kutokea kwa hali hiyo", aliongeza dakatari huyo.

    Magazeti ya Sweden yalisema kuwa daktari huyo aliwaambia polisi kuwa uamuzi huo aliuchukua ghafla na kuamua kuondoa udhia.

    "Mimi ni mwanasayansi na nina IQ kubwa sana, nina uwezo wa kutatua matatizo ndani ya sekunde chache", alijigamba daktari huyo ambaye jina lake liliwekwa kapuni.



     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ana IQ kubwa ya ukichaa......
     
  3. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madaktari wote akili zao na maamuzi yao yanafanana.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ...ndio maana walijitahidi kumsaidia mama yako akuzae wewe salama toka tumboni mwake.
    ...wakahakikisha unapata chanjo zote stahili.
    ...lakini leo unawaona wapumbavu, haya bwana.
     
  5. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nkuu chichemi kitu hapo.
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saloot muheshmiwa!!
    narekebisha kauli kidogo,asilimia kubwa ya madoctor ndio hivyo kama nilivyosema awali!nikimaanisha 92%
     
Loading...