Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume asiyekunywa pombe,kuvuta sigara eti ulevi wake ni wanawake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sabung'ori, Oct 31, 2011.

  1. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nawasabahi waungwana...maranyingi ktk mijadara isiyorasmi swaala hili limekuwa likijadiriwa na mwisho wa hiyo mijadala watu wamekuwa wakikubaliana kuwa ni kweli kwamba wanaume wasio-kunywa pombe,kuvuta sigara au starehe nyingine inayo-fanana na hizi,starehe yao ni kufanya mapezi na wanawake.Sijui utafiti huo ulifanyika wapi lakini ndo hivyo huku mitaan watu wanavyoamini.Sasa ngependa kujua je na wanawake nao wasiokunywa pombe,kuvuta sigari au mambo yanayo fanana na hayo nao starehe yao ni kufanya mapezi na wanaume??.Najua humu JF kuna wenyeufaham mpana watanielewesha vizuri...NAWASILISHA
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    jf is never boring lol...
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wengi wanasema hivyo nikiwa kama mwanamke kwaupande wangu nasema sio kweli labda tusubiri mashostito wengine watueleze...
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,124
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Sinywi pombe wala sivuti sigara, ulevi wangu ni kusifu na kuabudu nyumbani mwa BWANA YESU.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    haleluyaaaaaaaaa!!!!!!
     
  6. S

    Saas JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengine ni watu wa ajabu sana wewe si ndio ulikuwa unasapoti Jukwaa la MMU liondolewe kule kwenye Jukwaa la Malalamiko sasa nashangaa unaposti tena hapa kama sio umasaburi ni nini

    Tena posti yako hii hapa chini

     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ulevi ni ile hali mtu kulewa baada ya ku2mia kilevi!
    Kilevi ni kile kitu kinacholewesha,sasa mtoa mada mwanamke hawez kuwa kilevi!
    KINGNE,mimi c mlevi wala c mvutaj wa sigara,lakin wanawake nao cpo nao close,so hyo dhana ni uongo
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inaweza kuwa kweli...au si kweli!
    Mtu anaweza akawa mlevi wa kila ulevi, na akawa noma kwa wanawake vilevile.
    Kuna mwengine anaweza kuwa si mlevi wa chochote, na hana hobby kabisa na wanawake!...!
    Cha msingi hapa tuseme kuwa hbbies zinatofautiana kati ya mtu na mtu, wala si kuspecify mambo ya pombe na wanawake!
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio kweli!!
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    upuuzi tu....
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ameen bujibuji.
    ila sio kwamba wanaume wasiokunywa pombe na kuvuta sigara ndio wapenda wanawake ila tu ni tabia zao pia wasichana pia sio kwamba
    wasiokunywa pombe na kuvuta sigara ndo wapenda wanaume ila nao ndo tabia na utaratibu wao tu wa maisha.
     
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ulevi unaoongelewa hapo ni hali ya kupenda kitu fulani kwa sanaaaaa. Kuna ulevi wa pombe, ulevi wa sigara, ulevi wa ngono n.k.

    Katika hali ya kawaida kila binadamu ana kimojawapo anachokipenda zaidi. Ndio maana watu wakasema kama hupendi pombe basi utapenda sigara, au wanawake, au wanaume, au chochote kile. Elewa wanawake ni binadamu kwa hiyo nao wana ulevi kama wanaume hivyo wapo wenye ulevi wa wanaume.
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Siwezi ku generalize ila tulikuwa na jirani yetu nikiwa mdogo dini yake ilikuwa haimzuii kunywa ila yeye alikuwa hanywi kabisa; ila siku anazolala kwa mkewe zinahesabika. Watu kitaani walikuwa wanaongelea hiyo theory reference ikiwa yeye. Utasikia "Jamaa ulevi wake wanawake; watu wasiokunywa kwa wanawake noma"
     
  14. O

    Othman Kh Rajab Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi c mlevi wa chcht ktk mtoa post alivyoviainisha bt swali lake lime'create another quiz kwangu! HV INAPOSEMWA MR/MISS "A" NI MLEVI WA WANAWAKE/WANAUME inaleta maana ipi? Nilivyo mie nina mwanamke mmo1 tu! Na kw vl ctumii vilevi tajwa huyu mwanamke ndy kilevi chng mchana namsukumia bao mbili & uck mbili-3 maximum bao 5 per day, tofauti na hapo lbd awe "msimbazi" ndy mi napumzika KULEWA, swali hapa namie niitweje? Mlevi wa mwanamke? Italeta maana? Mtoa post anasema ili uitwe mlevi c.v ni WANAWAKE (zaidi ya mmo1) mimi nalewa kw MWANAMKE mmo1.
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sio kweli kabisa.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kuna chance kubwa mkeo akisafiri ukalewa na wanawake wengine maana sex kwako ni kipaumbele huna other ways za ku past time.

     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    There is no formula for human behavior!
    All the answers you will get from this forum is just guess work and assumptions.
     
  18. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mkuu taratibu,kama ungekuwa muungwana ungeniuliza kulikon mbona nmekuja huku ngekujibu,lakin umekuwa na maandiko yasiyo-faa sina la kukujibu.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ameeeen
     
  20. z

    zii New Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ni diana tu.tabia haijalishi umekunywa pombe au la,kama unapenda wanawake ni hulka ya mtu tu..zii
     
Loading...