Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume asiye na gari mi hata simkubalii!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Feb 26, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nikiwa nimekaa siti ya nyuma ambapo siti ya mbele walikaa mabinti wawili-nikiri kuwa walikuwa warembo-nikawasikia wakiongea mambo yako ya kike kike. Pengine kwa kunogewa na maongezi ya mapenzi-inaonekana muda mfupi kabla ya kupanda gari walitongozwa na wanaume-mmoja akaropoka 'kwanza wanaume wenyewe gari hawana, shida gani watu baada ya kutoka kupeana raha tuanze karaa ya kugombania daladala'? Mwingine akadakia, kweli shosti mtu umejichokea kwa dozi zake halafu anazidi kukukaraisha kukupandisha midaladala'.

    Mmoja kageuka nyuma kuniangalia, akakumbana na bonge la tabasamu langu. Nikawaambia ujumbe umefika......wakacheeeeeeeeka! Nikaamua kuunga stori na kuwambia........'Jamani hata sie wapanda daladala tunahitaji raha ya mapenzi', yule muongeaji sana akanijibu eti labda hadi mwanaume awe amemuingia haswa moyoni mwake, vinginevyo kama ni issue ya kupeana raha tu, hapotezi muda kwa wanaume wachovu wa kupandishana daladala.


    Nikabaki hoi mie, looooh! Nikaunga na ile 'issue' yangu ya ' Hivi jirani kwa nini hununui gari', nikajisemea moyoni heri nimeshaoa, maana kama ningekuwa bado walahi mwaka huu ningechanganyikiwa!
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    hahahha mkuu inabidi ununue tu gari maana unaonekana huna jinsi......
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kweli aisee unaweza ukaishia kuwaza kuwa unasemwa wewe kumbe watu wako kwenye stori zao, hawakujui, huwajui, hamjuani!
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    wanasema ukweli bwana hao its wat tgwy want in apartner so kama huna u dnt make the cut....tumubali tuu mapwnzi siki hizi biasharaa
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    duuuuuuuuu! nimeshindwa kujua umeandika kitu gani mkuu, yaani sijui we ni mtu wa sayari gani na umesoma wapi. au inawezekana UFOs nao wanatumia jf nini? Mediocre at its best level! Rudi facebook ndugu, khaaaaa!
     
  6. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo ni kusema wanaume wenye magari,wanapendewa magari yao

    ukiwa huna kaazi kwelikweli,ukiwa nacho shughuli pia
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Na ndiyo waswahili husema mwanamke akuchukiae leo, kesho mwanamke huyohuyo aweza kuwa mkeo
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    arudi shule upya na si fb!!ataenda kuandika hizo lugha zake mpya bure
     
  9. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakikua wataelewa kati ya vitu na mapenz wht goes first..
     
  10. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanapenda sana vitu vya bure hawa mabinti wako lazi hadi kuf***a.
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ndyoko mkuu hii wiki naona imekuishia ukiwa umewaza sana neno 'GARI' kutokana na hizo scenario mbili..

    Kuhusu hao wadada nadhani wako kibiashara zaidi siyo upendo..iweje mtu usihangaike na maisha yako usubiri kutongozwa na mtu mwenye gari na kuwadharau wasio na magari??! Halafu unaweza kukutana na watu wengine kwenye madaladala siyo kwamba hawana magari.
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    ukuwa mchovu,tafuta mchovu mwenzako.mkiendana poa,ila wengine wakishaanza kupendeza tu,wanakuwa hawakutaki tena.kazi ipo
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    afadhali hao wameamua kuwa straight... wengine huwa hawasemi lakini wanasimamia principle hizohizo
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    washamba tu hao.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    We acha tu madam!
     
  16. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    hata trekta nalo ni gari. Mimi ninalo,je nakubalika?
     
  17. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mambo ya siku hizi, enzi zetu ilikuwa bomba tu
     
  18. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Heeeheee nimesoma maandiko yake kwakweli nimejisikia aibu sana, kama huwezi kuandika kwa kiswahili basi andika kwa hiyo lugha ya kitumwa tu, sio kuharibu lugha yetu adhimu ya kikswahili!
     
  19. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hata Ambulance ilimradi awe na uhakika wa kupanda gari unayo iendesha wewe...
     
  20. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaha jf bana full ng'aeng'ae,
     
Loading...