Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume apaka nyeti zake 'mchina'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 25, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dawa zinazosadikika kuwa za Kichina, maarufu kwa jina la 'mchina' na zinazoaminika kutumiwa na baadhi ya wanawake ili kukuza makalio yao, zimezua balaa kwa mkazi mmoja wa jijini Dar Es Salaam.

    Hayo yamethibitishwa na mwenywe pale alipozungumza katika redio kadhaa za FM kwa nyakati tofauti. Mkazi huyo anasema baada ya kutalikiana na wake watatu kutokana na maumbile yake madogo ya uzazi, alipewa ushauri na kuamua kuuzingatia kwa kujaribu kupaka 'mchina' katika maumbile yake.

    Mwanaume huyo aliamua kutafuta 'dawa' ya tatizo lake na ndipo aliposhauriwa atumie dawa hizo almaaruf 'mchina' na baada ya siku mbili aliona mabadiliko na kufurahia tendo la ndoa na mkewe wa nne.

    Balaa lilizuka pale siku baada ya siku maumbile yake yalipozidi kukua kiasi cha kushindwa kushiriki tendo la ndoa. Hadi anahojiwa na redio FM za Dar Es Salaam, tayari maumbile yake yalishatosha kilo tisa.

    Mkewe wa nne naye imabidi kutimka kwani inasemekana kuwa hili limeshakuwa zigo lisilobebeka.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,955
    Likes Received: 1,096
    Trophy Points: 280
    kabla ya kurusha post yako jaribu kuperuzi kidogo kurasa zote, hii post hipo humu JF na bado inaendelea kuchangiwa
     
  3. tpaul

    tpaul JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2014
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 11,075
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    Du, kweli 'mchina' balaa!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2014
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hizi si post za "fools day" kweli??!!
     
Loading...