Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume anaweza kukaa miezi sita bila ku "do"?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Sep 10, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kuna mdau kauliza kama mwanamke (aliyeolewa? Nadhani alimaanisha hivyo) anaweza kukaa miaka mitatu bila ku do. Imenipa changamoto kubwa. Miaka mitatu si mchezo. Kwa mwanaume je? Miaka mitatu hiyo ni impossible, wote tunajua hilo. Mwaka mmoja naona bado ni ngumu. Je miezi sita anaweza? Hii inamlenga mwanamme rijali aliyeoa ikamlazimu kutengana na mkewe kwa miezi sita tu. Tuangalie na upande wa pili wandugu.

    Wanaume kuweni wakweli wajameni. Nawasilisha.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Ndio. Mimi nimekaa mwaka mzima bila kumega. Nimemega wiki iliyopita kwa mara ya kwanza toka July 2008!!!!
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ngabu bwana!!!!

    ki msingi inategemea, kama si mcha Mungu huwezi kukaa hata mitatu, lakini kama u mcha Mungu hata miaka miwili inakatika.
    binafsi nimewahi kukaa mitatu, mpaka mpaka nilipompata mama Blanca wangu
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mnhh, mi hata miezi 2 sifikishi.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    You are a true Nyani man!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    You have made my day man! Hahahahahah!
     
  7. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,704
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Jamani, nyie wanaume mmekosa mada ya kuongelea??? Mbona kuna masuala mangi tu yanaikabili nchi yetu mngeongelea: Kilimo Kwana, Eli Nino, Mafuta siyo ya Muungano, etc. Hya ya kumega nashauri muyaache muongee na wale wenu wa karibu mkiwa home!!! I stand to be corrected!!!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Sep 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Mungu na kumega vinahusiana vipi? Hakuna ubaya wowote kumega au kumegwa. Hakuna dhambi yoyote hapo.

    Hao wanaojidai wacha Mungu ni wanafiki wakutupwa. Ni wapiga puli hodari sana na mademu hujichezea sana.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mkuu punguza makali kiduchu.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mpaka umeingia hapa, lazima nawe ilikugusa kidogo. Hayo mambo yanayoikabili nchi yetu hata uyazungumze vipi bila kubadili system iliyopo tutabaki tunaongea tu. Ni heri tujadili mambo yanayotugusa moja kwa moja. Tena mambo yanayohusu burudani kuu kuliko zote.
     
  11. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mama Mdogo, habari za leo.
    Nataka kukufahamisha kwamba mada ni mada na huu ni uwanja wa mada unachotakiwa ni kuchangia mada kama imekugusa na kama vipi kaa kimya, hujui kwamba mada nyingine ni za kipuuzi lakini mwisho wa siku unalinganisha nakujifunza jambo, kama na wewe un mada lete ndani ya nyumba.
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huo ni mtizamo wako tu,ndivyo unavyowaza.Lakini ukweli ni kwamba wanadamu tunaishi hasa kwa MAAMUZI.Ukiamua kutulia inawezekana kabisaaaaaaaaa. Binafsi nimeshuhudia watu ambao wanamaanisha wanachosema na hawafanyi mambo hayo mpaka wakabidhiwe mke/mume na Mchungaji/Padre au Shehe.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Ndio ni mtazamo wangu na wewe ulichoandika ndo mtazamo wako na ndivyo unavyowaza!

    Unasema umeshuhudia watu wanaomaanisha wanachosema na hawafanyi mambo hadi waoe au waolewe. Okay, ulichoshuhudia hasa ni nini? Kwamba hawakumega au kumegwa? Kama ni hivyo, wewe una uhakika gani kama hawakumega ama kumegwa? Uliwafuatilia nyendo zao 24/7/365/366?

    Au uliendana na kile walichokuambia wao na wewe kama ukaamini tu walichokuwa wakikwambia?
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Saluuute! Kuthibitisha mtu ame do au la nje ya ndoa ni ngumu sana.Tendo linafanyika kwa siri sana. Ni rahisi sana kucheat kwa kuwa uthibitisho ni mgumu sana kupatikana.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Sep 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Precisely my point! Watu hufanya tendo hilo kwa siri ya hali ya juu. Unless umeshuhudia njemba iko juu ya kiuno hapo ndo unaweza kusema kwa uhakika lakini kama unaendana na ulichoambiwa hutajua ukweli halisi ni upi.
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Eheee........... another one!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ila mkuu pale uliposema ulimaliza mwaka bila kumega uli cheat! I can swear.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Sep 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    No, nilisema ukweli ila ndo hivyo...nilidata kiaina. Kila demu machoni mwangu alikuwa mkali.
     
  19. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mama mdogo....
    Tuache unafiki ...kwani wewe umemegana mara ya mwisho lini,unaweza ukakaa kwa muda gani bila ya ku'do'???...ndiyo swali hapa.hakuna mtu lisilomuhusu hapa..... mambo ya maendeleo yahusuyo nchi yetu hayana ishu....hatuwezi badilisha chochote....tumeshajichokea!!!!kama ukitaka subiri stori na mkuu live kwenye TV ....
     
  20. m

    mbwembwe Member

    #20
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    haya mambo hayana ucha mungu wala sias wewe habari za siasa umeingiaje kwenye mapenzi na uhusiano izi mada muhimu lazima tuziongelee, uvumilivu ni nafsi yako kwa kusema ukweli wanaume si wavumilivu kabisa hata miezi mitatu mingi sana anaweza akabaka ila kama ukiongea na moyo wako hakuna kinachoshindikana na hata wanawake vile vile ila wengi sana nio wavumilivu na hasa wakipenda na kuamini wamependwa sio sawa na sisi mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
     
Loading...