Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume anapotongozwa na mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tatiana., Mar 20, 2011.

  1. t

    tatiana. Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nisaidieni jamani...napata majibu yanayonichanganya... kina kaka na hata kina dada hebu niambieni..mwanaume anapotongozwa na mwanamke anajisikiaje??? ni nini mawazo yake??? Je, unamchukuliaje mwanamke liyekutongoza
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    eeeh,hivi ni kwa wanaume,mimi napita tu hapa.tujibuni basi
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    These days, its normal. Thats y nakuwa na uwezo wa kukacha/kukubali.
    Namheshimu pia coz ametumia uhuru wake kueleza kilicho moyoni mwake.
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ingawa haikuzoeleka, hakuna cha ajabu. Mara nyingi ikiwa mwanamke kakutongoza ni kuwa mnafahamiana kabla, ingawaje zipo kesi za "love at first sight". Mwanamke anapokutongoza atakuwa amejiamini hata kukukabili, na zaidi kwa kukuhisi kuwa unaona haya kiasi huwezi kuanza wewe. Na ikiwa huna majukumu (unaye wako tayari), kubali bila ya kusita, sio kwa sababu ya kumhurumia au kwa sababu umejiona umepata cha bure na ukaanza kujipandisha chati. Ikiwa humtaki kwa dhati bora urudishe majeshi nyuma. Dhambi itakuwa kumkubalia kutaka kutumia fursa baadaye ukamwacha. Hili sikushauri.
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hebu jiangalie kuna kitu chochote ambacho kinaweza kumfanya m'ke akavutika nacho kwako, na upendo ukawa ni sababu ya tu kutaka kuingia kwako. Katika hali hiyo unaweza kumsoma taritibu kutokana na alivyo kupitia vipengele tofauti na lazima utamgundua tu. Hivyo usifanye haraka ktk kuaccept offer hiyo kwa kuona umepata mteremko. Wala usitie shaka sana juu ya m'ke kumtongoza m'ume kwani kwa sasa hiyo ni hali ya kawaida. Na hadi mwanamke kufikia kukutongoza, mara nyingi huwa ameshatanguliza ishara ila hukumuelewa au hukutaka kumuelewa tu. Be care usiogope
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haya mambo nilishayafafanua hapa kwa kirefu.

    Glory to God
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni hatua ya mapenzi tuu, hakuna jipya
     
  8. m

    mareche JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du kwa upande wangu nahisi furaha kwani ss ni haki sawa bwana kila mutu anatakiwa kusema hisia zake
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha wanaume kutongozwa siku hizi kawaida sana. Tunatofautiana wanaume wanasema (nakutaka, nakupenda, nakuthitaji nk) lakini wanawake wanatenda kuonyesha kuwa (nakupenda, nakutaka, nimekuzimia, nakuhitaji nk)
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbona ipo long sana hii? Mwanamke anaweza asitongoze directly, ila kwa matendo na vituko ss km na ww ukimpenda unatupia mpira golini na hiyo kawaida si kitu cha ajabu!
     
  11. J

    Jef Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo mbona jambo la kawaida!lilianza toka enzi za ADAM na HAWA/EVA,Hawa alimtongoza Adam
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jeff Hawa alimtongozaje Adamu, ebu nisomee kifungu kinachosema? Ongea kitu ambacho ni real. Kumtongoza mwanaume ni kitu cha kawaida. Unajua kwa wanawake haitsumbui nigeuza macho na kujishebedua siyo lazima nikwambie nakupenda. matendo yanaonyesha tu. Hata kwa mwanaume siyo lazima uniambie the way unavyobehave ndiyo nitakapojua kwamba huyu ananihitaji na automatic inatiki. wewe unayesubiri etu uwambiew nakupenda wakati unadanganywa Pole zako.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kwel eti eeeeeeeeeeeeengh hebu nikaangalie tena ule mkanda wa the bible ili niamini usemacho
     
  14. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Inategemea anauzikaje bana kama vp nampotezea tu polepole i mean kistaarabu ,lakini vivyo hivyo wenge la kutongozwa inategemea ushakutana mara ngapi na hali hii na ujasiri ulio nao wa kukisimamia unacho kiamini bila kujali kua umeomba au umeombwa mahusiano binafsi mi mara kibao tu huwa wananizingua na mbaya zaidi huwa ving'ang'anizi mbaya na ukimtosaaaa!!!atakuletea hata mkono wa Albino getho.
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpendwa mbona siku hizi mambo ya kawaida na mdada akishapita akaona una nini haogopi kukutokea :lol:
     
  16. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Huo mkanda wa Bible umetengenezwa na mtu wa kawaida tu sio Mungu, Adam au Eve. Inakuwaje hadi uuamini?
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Hakuna ubaya na wanaume wengi wanaweza kukubali hali hi ila baadhi wanaweza kuuliza maswali kama yafuatayo. Umeshawatongoza wangapi? Je ni kitu gani kinachokuvutia kwa mwanaume mpaka ufikie uamuzi wa kumtongoza? Je kesho kesho kutwa wakati uko na huyo uliyemtongoza na ukamuona mwingine aliyekuvutia utakuwa tayari kumtongoza pia? na kumpiga chini huyo uliyekuwa naye?

    YouTube - Justin Bieber - Never Say Never ft. Jaden Smith
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh hii ni ya kisasa zaidi siye wa zamani ngoja tukae pembeni
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanaume semeni ukweli. Kuna mwanaume nataka nimtongoze... Hahaha!
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh, umegusa pabaya, mimi inanisumbua sana hii... :focus:
     
Loading...