Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume anakoma kukua akiwa na umri gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by St. Paka Mweusi, Dec 19, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni swali ambalo nimejiuliza siku nyingi na bado sijapata jibu,hivi mtoto wa kiume ile pembejeo yake ya haja ndogo inakoma kuongezeka size akiwa na umri gani.Maana kwa kawaida mtoto akizaliwa inakuwa ya kitoto na kadri anavyoendelea kukua nayo inaongezeka,mpaka pale anapopevuka.Sasa kwa upande wangu naona miaka inavyoongezeka na hii pembejeo na yenyewe inaongezeka mpaka imefikia wakati naogopa sasa,naomba msaada tafadhali wakuu hii ni hali ya kawaida au ni kitu kisichokuwa cha kawaida?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    inaongezeka?....mmmmmh....:confused2:
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndio maana yake,a.k.a inazidi kuwa kubwa.
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    si anavokuwa nayo inakua au?/??????
     
  5. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Una wasiwasi gani? Kitu kikiwa kirefu sana si utakuwa unajifurahisha mwenyewe.
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mkuu naomba unifafanulie kidogo hapo.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mi nahisi akifikisha 18, when he competes the adolescence cycle. The size changes according the the body
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    tatizo linakuja........wengine ukiwaona kwa nje ni wakubwa kweli.....lakini kwa ndani wana vibamia.....hapo ndio huwa sielewagi
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    vipi huhisi ikikua?...
     
  10. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe unataka hipi? Kibamia au jamaa awe anasukuma maini na figo zako kifuani?
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    mapafu, kongosho, wengu vyote vipelekwe mbele
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    [​IMG] [​IMG] :whoo::whoo:
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Isije ikatoboa suruali.
     
  14. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nasikia unaweza kupata kansa. Hivyo penda vibamia.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    heri kuishi maisha mafupi ya burudani na ridhiko la moyo, kuliko maisha marefu ya shida na malalamiko.....kwa maana kila nafsi itaonja mauti.....that is 4 me
     
  16. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwikwikwi, kwani burudani ni kula uroda tu? Kuna mambo mengi ya kukupa buruduni na ridhiko la moyo. Na mkonga wa tembo is not one of them. Besides, mwanamme anatumia 30 seconds kufika kileleni na mwanamke inamchukua dakika kufika kileleni. Hivyo cha muhimu ni stamina ya mwanamme kumfikisha mwanamke kileleni na sio penile size.
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    .....nenda gym kuna mazoez ya kupunguza mashine au kuongeza.....
    nenda uko utapata tiba ukitaka kuifupisha mpk inchi moja poa utawezeshwa....
    au ukiwa unalala usiku basi ifunge na lababend kwa mbele basi aitanyoka kwa mbele tena!!!!
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed::embarrassed:
     
  19. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Inategemea sana kuna wale wanaoanza kukua miaka 14, lakini wengine inaanza mabadiliko katika miaka ya 15. na kufikia miaka 24 hivi inakuwa katika full growth. japo inaweza kuendelea kidogo. kulingana na vitu vingi vya ukuaji wa mwili.
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Sasa mbona mimi sasa hivi niko 35 na bado inakua tu?
     
Loading...