Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume anaeishi na VVU.

Discussion in 'Love Connect' started by asumpta, May 18, 2012.

  1. a

    asumpta Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari wana jf?mimi ni mwanamke wa miaka 31,naishi na virusi vya ukimwi,natafuta mchumba anaeishi na vvu kama mimi ili tufarijiane na tulinde wengine.Awe mkristo,kabila lolote na awe na shughuli inayomwingizia kipato,awe na miaka 30-36.nina elimu ya diploma na nimeajiriwa serikalini.naishi dar ila hata wa mikoani karibuni.kama uko serious nitumie email ansila.jotam@yahoo.com,naomba wana jf mnitie moyo kwa comments zenu na Mungu atawabariki.
     
  2. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dada, Mungu na akutane na haja ya moyo wako..
     
  3. a

    asumpta Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante kwa maombi yako dada.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    M/mungu atakusaidia dada,ila usiweke mbele udini zaidi.
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    suala la dini la msingi sana ndugu
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    kila la kheri ndugu yangu...
     
  7. nover

    nover Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    utampata usijali
     
  8. k

    krungi Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sister Mungu ni mwema na amtupi mja wake, nina imani utampata.
     
  9. a

    asumpta Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante ndugu yangu naona Mungu ananifungulia njia.
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Mungu atakusimamia na utapata akupendae. Muomba Mungu hachoki. Kila la kheri
     
  11. luck

    luck JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Killa lakheri.
     
  12. a

    asumpta Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashukuru jamani mmenitia moyo sana.mbarikiwe
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mbona utoi update? Au unafanya risach members wanga pi wa jf wana vvu?
     
  14. a

    asumpta Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sifanyi research king,ntawaupdate msijali
     
  15. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    HacoMatch.com is a dating site for people with HIV-check it out
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    watu mkisikia hiv mnakuwa na heshima! I liked it coz unyanyapaa utaendelea kupungua na hatimaye chain ya maambukizo kukatika. Kwani itafika hatua waathirika wanajitambua na kuwalinda wengine labda kwa wale wanaojikoki kwa tamaa zao,ila kuna kesi nyingi siku hizi za kuambukizana bila mwingine kujua.
     
  17. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Pole sana dada yangu, mimi ningekubali offer yako kwani nami ninaishi na virusi hivyo lakini umri wangu ni miaka 50
     
  18. a

    asumpta Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nashukuru kakangu.
     
  19. J

    Jrafiki Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kusoma hii thread nimehisi wewe ni mtu makini sana,Mungu akutangulie ukutane na haja yako.Jf members na jamii kwa ujumla inapaswa iige maamuzi kama yako..
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mungu atakupa dada ansila, na tena atakutumia msaada toka patakatifu pake ma dia
     
Loading...