Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume ana makalio/ wowowo zaidi ya mwanamke haipendezi bana, mmmhhh....!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wameiba Kura, Dec 24, 2010.

  1. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF, watu tupo tofauti sana, kuna Wanaume tena wengine wameoa, najua ni
    hormones za kike anazo, yaani dume limejazia ma.t.ako hata wanawake wenye makalio anawazidi au mke haoni ndani, tena basi
    kiuno kidogo, yaani hadi aibu, wowowo hadi noma, linatingishika juu chini, kushoto kulia, haipendezi, hata ujizuie namna gani ukimwona akili yako inawaza ana lambwa huyu, nawashauri wavae nguo kubwa sehemu za
    makalio yao.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Aahrgggrh
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Hawakujiumba!, pili hao wanaume wake zao wameridhika na hiyo hali na wanapendana tosha.
     
  4. AIZAK

    AIZAK Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu katika kristo siku nyingine muangalie jirani yako kama ambavyo wewe ungependa kuangaliwa na wengine.
    biblia yasema Above all, keep loving one another earnestly, since love covers a multitude of sins.1 peter 4:8
     
  5. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Sidhani km walipenda kua ivo!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hivi aizak wewe ni mlokole eeh? Au swaga tu za kwenye jf?
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Well said
     
  8. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hii ni sawa na kuwacheka viwete, vipofu, viziwi, albino, na wote wenye ulemavu wa maumbile. God forgive you. I also forgive you for them.
     
  9. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yawezekana hawakupenda kuwa hivyo ila aliyewaumba ndiyo anajua sababu.pia kuwafikiria kama wanalambwa hiyo ni imani yako kwani mimi binafsi sijawahi kuwa na mawazo mabaya juu ya maumbile yao zaidi hujikuta wananivutia kimapenzi kama lile eneo ninalolipenda kajaliwa.
    sio vyema kujadili mambo kama haya
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kazi ya Mungu haina makosa mkuu
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Haya ni maumbile tu ya kawaida na sidhani kama wengi walipenda wawe hivyo!
     
  12. AIZAK

    AIZAK Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    husninyo umenifurahisha sana, kwanza swaga maana yake nini? mimi sija okoka bado sababu bado naishi kwenye hatari nyingi katika dunia hii,ila matarajio yangu ni siku ile bwana wa majeshi atakapo kuwa akishuka mawinguni nipate kuinua uso wangu na kutazama utukufu wake bila kufa hapo ndipo nita sema nime okoka. bwana awe pamoja nawe utafakaripo maneno haya,na natamani kama tulivyo katika jf kwa pamoja tuweze kuurithi ufalme wa mbingu. ahsanteni
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    ki ukweli wanawake wanapenda mno mwanaume mwenye makalio makubwa
    ili mradi yawe yamekomaaa kiume sio mtepweto tu....

    kuna imani kuwa mwanaume mwenye makalio wana stamina zaidi kwenye sex....
     
  14. T

    Tata JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mmhhh!!
     
  15. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnh...hivi ukuaji wa mata.ko unasababishwa na hormones??
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Crap
     
  17. F

    Ferds JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    hizi ni busara za mwendawazimu
     
  18. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmm!!1. Huu utafiti uliufanya wapi?
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    we nenda ka google
     
  20. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi hili ni jambo la kushangaa, haya ni maumbile ambayo hakuna anyeweza kuya-control ila muumba mwenyewe. Hivyo sioni haja ya kutumia maneno kama hayo yaliyo kwenye RED. Kama nikutoa ushauri wa vazi gani linalowafaa watu wanamna hiyo ungeweza kulitoa kwa lugha ya busara/heshima. I'm totally embarrassed :embarrassed:!!!
     
Loading...