Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume amuua mpenzi wake gesti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Oct 24, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    MKAZI wa jijini Mwanza, Thomas Jilala (22), anashikiliwa na Jeshi la Polisi mkoani Ruvuma kwa tuhuma za kumuua anayedaiwa kuwa mpenzi wake, Levina Kiwili (26), mkazi wa Mfaranyaki katika Manispaa ya Songea, ambaye alikutwa akiwa amekufa kwa kunyongwa shingo katika nyumba ya kulala wageni ya Mikumi, mjini Songea.
    Kaimu Kamanda wa Polisi mkoa wa Ruvuma, Paulo Mashimbi, alisema tukio hilo lilitokea Oktoba 22 mwaka huu saa 2 asubuhi, huko kwenye nyumba ya kulala wageni chumba namba kumi.
    Mashimbi alisema kuwa ililetwa taarifa katika kituo kikuu cha polisi mjini Songea, kuwa katika nyumba ya kulala wageni ya Mikumi chumba namba kumi kilichokuwa kikitumika na watu wawili, alikutwa mwanamke akiwa amefariki huku mwanaume aliyekuwa naye akiwa amekimbia.
    Alisema kuwa Oktoba 23 mwaka huu, saa sita usiku mtuhumiwa anayedaiwa kufanya mauaji hayo, ambaye anadaiwa kuwa mpenzi wa marehemu, alikamatwa akiwa anatoroka kuelekea barabara ya Songea-Tunduru maeneo ya Namtumbo.
    Alieleza kuwa mtuhumiwa baada ya kukamatwa alikutwa na baadhi ya vitu vya marehemu ikiwemo saa aliyokuwa ameivaa kabla ya kuuawa pamoja na simu mbili za mkononi.
    Alifafanua kuwa mtuhumiwa pia alikutwa na vifaa vingine vilivyoibiwa kwenye ofisi aliyokuwa akifanyia kazi marehemu usiku wa kuamkia siku ya tukio.
    Hata hivyo vyanzo vya habari vimeeleza kuwa Jilala kabla hajafanya kitendo hicho, alikuwa akionekana mara kwa mara katika ofisi ya marehemu ijulikanayo kwa jina la Mpenda Production kwa madai kuwa amekuja kutengeneza kadi za harusi ya kaka yake.
    Aidha Jeshi la Polisi mkoani Ruvuma limesema linaendelea na uchunguzi kuhusu tukio hilo na kwamba baada ya uchunguzi huo kukamilika mtuhumiwa atafikishwa mahakamani kujibu shtaka la mauaji linalomkabili.

    Source: Mwanaume amuua mpenzi wake gesti
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sijui jamaa alikuwa hana pesa ya kumlipa?
    Au jamaa alilazimisha tiGo? dah
    Alafu jamaa umri dogo kuliko demu
    R.I.P Levina Kiwili
     
  3. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona haya mambo yako mengi sikuhizi kuna tangazo liliwahi kuwekwa kina dada msikukuruke na wanaume msiowajua nimeskia issue nyingi hasa bongo kuna jamaa(majamaa)wanatafuta sana wake za watu wakienda nao wanaua(kwa kitu cha ncha kali au kunyonga) fasta tu
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol....... Umri mdogo lakini ana manguvu ya kunyonga umri mkubwa...
    Anyway R.I.P Levina!
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijui kwanini watu wengine wanakua na tabia chafu kama hii....
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuwa kijeba bila shaka
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hata hizi style nyingine inabidi watu kuwa makini nazo, unaweza kukuta mtu amepindwa mpaka unashangaa!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Kweli asee!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Dah...........wadada kweli mko hatarini! jamaa katumia gia ya kumwangukia; akaiba ofisini na kisha kuondoa ushahidi kaamua kummaliza..............masikini dada wa watu!
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Labda utamu wa wengine umejificha sana shurti uutafute kwa kupindwapindwa
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaa!!
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nimeandika kuhusu jambo hili leo hii........................!!!!
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    22yrs??? Jamani mkumbuke muumba wako enzi za ujana wako, uache ya dunia, madawa ya kulevywa, uache uasherati na ulevi!! Epuka hukumu!
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hakunaga zaidi yangu mi na wewe...jamaniiiii haya mambo yataisha lini? kama kakupa mzigo na ukachapa ya nini uue? Idiot
    R.I.P Revina huna hatia japo umetimiza wajibu wako lakini jamaa hakuona umuhimu wako.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mzazi kweli kuna style zingine noma mdada anabiduka za masoti balaa kama wheel barrow style hii noma mzazi
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol...so mshikaji yaezekana alikuwa katika kutafuta utamu ulikojificha akajikuta ameua au?
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa alikunja kama nyani akasahau kuwa dada analia maumivu ya shingo imenasa kwenye chaga yeye akajua analia kwa ajili ya utamu akaongeza speed
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Fidel utanilipa hizi mbavu zangu zilizoteguka?...lol
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Cheka nusu
    Hapo jamaa kuja kushtuka mtu kasizi kasikilizia kama nusu saa haamki lol akaamua kukusanya nyaraka muhimu za dada na kuchapa mwendo. Hii ilimtokea hata bro. yeye bahati nzuri yule binti alikuwa anazimia tu alicho haribu alizimia kwenye geto la bro akaamua kumbeba usiku kwa usiku na kwenda kumuegesha karibu na kwao yeye bro alijua nae kaua lol mchana anamkuta anadunda mtaani.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha! Nna hakika bro nae kidogo azimie baada ya kukutana na marehemu anadunda lol...kumbe wakati mwingine watu wanaua bila kukusudia eeh? Nimecheka sana!... Sasa ya bro iliishia wapi?
     
Loading...