Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume afumwa akinadi viungo vya mkewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Mar 19, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukistajaabu ya Musa utayaona ya ....
    Kuna jamaa huku Shinyanga amefumwa akinadi viungo vya mke wake baada ya kumchinja, amekutwa na kichwa, matiti pamoja na kikojoleo.
    Kibaya zaidi alikuwa ananadi mbele ya polisi akisema kuwa anauza nyama.
    Sijui ni ugumu wa maisha au alimchoka huyo mke wake bado ni siri yake huyo jamaa.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ama kweli siku za mwisho tutaona mengi!!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umesikia kuna kijana nae ametokewa na Bikira Maria amejibu mapigo ya babu Loliondo
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Khaaa!
    Alimuoa ili amchinje au...
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Fidel bana uko Shinyanga sehemu gani mbona mimi hiyo story sijaisikia na mimi niko hapa Ngokoro majengo???
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nipo Kahama hapa
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha hahaaaaaaaaaaaa, nimemsikia ati Fidel180

    ila huyo ni pepo sio Bikira Maria, kwa wale wenzangu na mie watanielewa nini na maanisha!!
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    da dena, mbona wamemtangaza sana naye?? ila huyo mchakachuaji tu!!!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Aisee ngoja nitasikiliza taarifa ya habari sikusikia kabisa kwa hiyo issue imetokea Kahama sio?
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sikusikia mwaya ngoja nitasikiliza taarfa ya habari
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    ana moyo mgumu sana, ameking'ofoa kitu kitamu kile, hadi kinatoka, anakikata kama nyama..dah, uyo namwonea huruma...either akili kumkichwa imechanganyikiwa au amelogwa..
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kula 10 kama na wewe bado unayo hiyo kama ya mama wa Yesu
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    thanks !!!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo huko watu wanakula viungo vya wanawake?
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    Binadamu wamekuwa wabaya kuliko simba
    hawa waganga wa kienyeji wanacheza na akili za watu kweli
    masikini mama wa watu amekufa vibaya huyo
    MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALA PEMA PEPONI
    AMINA
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anatakiwa akachunguzwe akili
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du! hali ni mbaya! :hatari:
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Obvious1 atakuwa hayupo sawa huyo!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sipati picha kikojoleo cha mwanamke alikikataje mweh huyu jamaa noma
     
  20. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbaya zaidi alikuwa anawauzia mapolisi, alipeleka kwa polisi wanaolinda bank ya nmb kahama wao wakamwambie hawatumii hiyo kitu ila wakamwagiza kwa wenzao wa crdb wanatumia, masikini kijana wa watu akapeleka kwa polisi wanaolinda bank ya crdb, wale polisi kabla hawajalipia wakataka kuangalia ndani, ndio wakakuta hivyo viungo! alipohojiwa akadai kaambiwa ni dili akaamua kumchinja wife ajipatie kipato.
     
Loading...