Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume Abakwa na Wanawake 10

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, May 31, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwanaume Abakwa na Wanawake 10

    Kijana mwenye umri wa miaka 17 wa nchini Papua New Guinea amelazwa hospitali akipatiwa matibabu baada ya kubakwa genge la wahuni wanawake wapatao 10.

    Kwa mujibu wa kamanda wa polisi wa Southern Highland, nchini Papua New Guinea, Teddy Tei, kijana huyo mwenye umri wa miaka 17 alikumbana na zahama hilo siku ya ijumaa wakati alipovamiwa na kundi la wahuni wanawake wapatao 10.

    Wanawake hao wakiwa na visu walimshambulia kijana huyo kabla ya kupokezana kumbaka kwa zamu.

    "Hii ni kesi tunayoifualia kwa ukaribu zaidi, tunawatafuta wanawake waliofanya unyama huu", alisema kamanda huyo wa polisi.

    Taarifa ya polisi ilisema kwamba wanawake 10 wakiwa na visu walimshambulia kijana huyo na wanawake wanne kati yao walimuingilia kinguvu kijana huyo.

    Kamanda Tei aliongeza kuwa kijana huyo aliwahishwa hospitali kwa matibabu zaidi.

    Kijana huyo ambaye jina lake limewekwa kapuni, anafanyiwa uchunguzi ili kujua kama ameambukizwa magonjwa ya zinaa au la.

    "Ugonjwa wa ukimwi ni tatizo kubwa hapa Papua New Guinea, ninahofia huenda baadhi ya wanawake waliombaka huenda wakawa ni waathirika", alisema Kamanda Tei na kuongeza.

    "Nimekuwa nikiwaonya wanawake wawe waangalifu sasa inanibidi nianze kuwaonya na wanaume nao wawe waangalifu mitaani".

    Yawezekana habari hii ni ya zamani, lakini ni bora kukumbushana na kuwataadharisha Vijana wetu wa Kiume nao wawe na taadhari, yasije yakawakuta yalio mkuta mwenzao!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Mbona wengine hatukumbwi na mazali kama haya....
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    huyo kijana ni rijali wa nguvu. Mtarimbo ukilala doro unabakwaje?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Hilo ndo swali la dolari milioni moja!
     
  5. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii imekaa ki-april fools day. Unless walimfanyizia kinyume kutumia vifaa vilivyomuumiza hadi kupelekwa hospitali.
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    ni kipi hasa kilichopelekea kulazwa hospitalini!?kubakwa au maumivu ya kushambuliwa?!maanake kama ni kubakwa sidhani kama aliumia kihivyo,watu wenyewe wanne tu!!!
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Dah! jamaa ana bahati sana
     
  8. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha kumbe kwa wengine hii ingekuwa raha eh?
     
  9. f

    fimbombaya Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    inawezekanaje mwanaume kubakwa!ilisima
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    zali la mentali hili aisee
     
  11. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kulazwa hospitali ni kwa sababu ali-overdo! hahahahaa.......!
     
  12. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh huyu kijana kifaru,watu kumi?watu mmoja tu hawamuwezi,ila aombee wasiwe na ngoma yani atakuwa amechota strain za virus za aina zote
     
  13. D

    Dina JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mwanaume anabakwa? Au yeye alianza kumbaka mmoja wao ndio wengine wakajiunga?
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    mwanaume gani akubake wakati unatoa bure....
     
  15. Evmem

    Evmem Senior Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti???? siamini:mod:
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Sipati Picha au walimnywesha dawa ya kuhakikisha bendera haishuki mlingoti? Kama wote waliingia basi alitaka mwenyewe kwani nijuavyo ukiwa katika tukio la mtafaruku huyu jamaa yetu hujificha kabisa huwa hapendi taabu..
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani amebakwa mboona hamuamini? Siku ikikutokea, ndo utaamini!!
     
  18. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Makala ya msingi inaeleza hao wamama walikuwa na visu, hivyo yaweza ikawa amelazwa tokana na majeraha ya visu ati

     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,001
    Likes Received: 6,691
    Trophy Points: 280
    njo mtaana kwetu kuna wabakaji majike
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,001
    Likes Received: 6,691
    Trophy Points: 280
    mhmhmhhh labda hakubakwa aliishiwa nguv make kitu kikilala labda uchomekee kama shati kikipata moto kinashtuka
     
Loading...