Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume abakwa huko urusi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Jul 21, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,056
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Mwananchi Jpili 17 Julai 2011. Mwanamke mwenye saloon ya kike na ambaye ni mkali wa judo ambaka mwanaume kwa siku tatu mfufulizo katikia chumba chake. Kwanza alimpiga judo mpaka huyo mwanaume akazimia, halafu akamfunga na kamba kwaye kiti, akasubiri azinduke. alipozinduka akaanza kumpa dozi za viagra, mchezo unaanza, akiona jamaa nguvu inapungua, anamuongea dozi ya vagra.

    Sasa nakubali kumbe mwanamke anaweza kubaka mwanaume, lakini sheria za Tanzania hazikubaliani na hilo, mmmh!
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwani jamaa alitongozwa akakataa?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    bahati hii
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Nilicheka sana hii...simsikitikii,ndiyo maana wanasema kuna fani ambazo ni kipaji au wito.ningekuwa Jaji ningetupilia mbali hiyo kesi
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jamaa kiana alifaidi mbaya nahisi shosti alisuguliwa mpaka akaridhika..
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    angekuwa bongo wala hikuwa na haja ya kumteka huyo jamaa
     
  7. Makedha

    Makedha Senior Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke amepelekwa gerezani au...?
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kama ni mimi ningeenda mahakamani kudai fidia tu ili nipate mkwanja lkn kama ni ku enjoy basi wote walienda sawa
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kama ni mimi ningeenda mahakamani kudai fidia tu ili nipate mkwanja lkn kama ni ku enjoy basi wote walienda sawa
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mhmm, ila nadhani anaweza kumuuwa maana Vigra mfululizo hatari sana hiyo
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hii kali,si angemkubalia tu kwa hiari,akam do tu kwa ustaarabu!
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona hamana kesi hapo...mie ningemwambia asinifunge wala nini, ya nini wakati mie pia na ukwasu..lkn huko URUSI jamani mbona manamake mengi tuuu...............
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kwanza anakuja na mkwala huu....

    Mwisho anakuchukua na kukufunga na baadaye anakubaka. Utashughulikiwa hadi ukome, wee acha.

    [​IMG]
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ha ha ha, huyu angenishika mimi lazima angenitoa mbio maana mimi inafanana na kidole cha mwisho
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,056
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Hapo lazima uwe mpole, aisee anatisha huyu demu
     
  16. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yeah hilo ni kosa kisheria, kwa sababu huyo mwanaume haku cosent kufanya mapenzi na huyo mwanamke, u know consent is that which brought the presumption of validity, so there is no validity to that case as there is lack of consent. Then that woman has rape, the legal position in tanzania is there is no such offense under our penal law, i think it will be the court's discretion which to me amount into merely bias if it will happen in tanzania it will be better if judges will appeal to the legal standard than use their own discretion
     
Loading...