Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasiasa yupi tz, anafaa tumpatia tuzo mwaka 2010?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by POMPO, May 8, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanaharakati JF!
    Umeshawahi kujiuliza ni mwanasiasa yupi, mpenda Aman na Maendeleo, Mtanzania ambae anafaa tumpatie tuzo ya ''Mwanasiasa Bora 2010'', kutokana na mchango wake binafsi kwa maendeleo ya jamii kupitia duru za kisiasa!
    Ok toa jina na sifa zake...For Great Thinkers Only.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nampendekeza Diwani wa Chedema kule mkoani Mara aliyekutwa na silaha inayomilikiwa isivyo halali na bado chama chake wakakomaa bila kutamka kitu huku wakiwa mabarabarani kushutumu wenzao kumbe wanaishi na jambazi!
     
  3. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nampendekeza Dr. Slaa, ni mzalendo na mpigania haki ya wanyonge.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo tuzo inaitwa "tuzo ya mwanasiasa bora au"?
    hapa tupo kwenye poll ya organisation flani inayotaka kutoa tuzo au
    ni mawazo tu ya kutaka kujua ni mwanasiasa yupi bora?

    una wakilisha nani?kua specific kidogo,...
    hata hivo jibu lina julikana,
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama unayaaandika haya kutoka moyoni na kwa great thinking nilidhani kabla ya kufikiaria kumpa hilo taji huyo diwani basi priority tuwape kina RA,Chenge Loawasa.

    Hawa wanamiliki silaha kihali lakini bado ni majambazi hatari kuliko huyo ya chadema.

    Nasema hivi hivi sababu mfano vile vijsenti vya chenge vinngeweza kuokoa watoto wangapi ambao wanshindwa kuoana bdya yao5 yrs tanzania nzima. Ujambazi wa wa CCM unaathiri Tanzania nzima. Huu ujambazi wa diwani wa musoma hauna level ya taifa.

    Upo hapo
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    nampendekeza yusuph makamba,,,
     
  7. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya baba kila kona uko.....inaelekea unalipwa kwa dollar wewe


     
Loading...