Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasiasa wa Nigeria Akamatwa na kilo 2 za Cocaine Tumboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, May 19, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Eme Zuru Ayortor Tuesday, May 18, 2010 10:13 PM
    Mwanasiasa wa Nigeria ametiwa mbaroni nchini humo baada ya kunaswa uwanja wa ndege akiwa amemeza kilo mbili za madawa ya kulevya aina ya cocaine. Polisi nchini Nigeria walisema kuwa mwanasiasa huyo aliyegombea ubunge wakati wa uchaguzi uliopita na ambaye pia anagombea ubunge katika uchaguzi ujao, alikamatwa kwenye uwanja wa ndege wa Lagos akiwa amemeza kilo mbili za madawa ya kulevya aina ya cocaine akijaribu kuzisafirisha kuzipeleka Ujerumani.

    Mwanasiasa huyo aliyetajwa jina lake kuwa ni Eme Zuru Ayortor aliwaambia maafisa wa polisi kuwa alimeza madawa hayo ya kulevya ili aweze kupata pesa za kupigia kampeni wakati wa uchaguzi.

    Polisi walisema kuwa scanners za uwanja wa ndege zilionyesha kete za madawa ya kulevya zikiwa tumboni mwa mwanasiasa huyo mwenye umri wa miaka 52.

    Polisi walisema kuwa walifanikiwa kuzipata kete 100 za cocaine toka kwenye tumbo lake.

    Taarifa zilisema kuwa Ayortor aliwaambia polisi kuwa alihitaji pesa kwakuwa alipoteza pesa nyingi sana wakati wa kampeni za uchaguzi uliopita wa mwaka 2007.

    "Kiasi cha madawa ya kulevya alichokibeba tumboni ni kikubwa sana", alisema afisa wa polisi na kuongeza "Tunaamini hii sio mara yake ya kwanza kusafirisha madawa ya kulevya".

    Kitaaluma Ayortor, ana shahada ya pharmacy aliyoipata kwenye chuo kikuu cha Wisconsin nchini Marekani.
    NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Huenda na Tanzania tunao wanasiasa wa aina hii, anyongwe tu huyu.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Siyo huenda. Wapo!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nasikia ndo maana hata Uk wamepunguza hizo safari mhh
     
  5. S

    Stapler Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenyewe nawafahamu lakini kutaja nahofia usalama wangu
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii hatari kweli kweli
     
  7. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanigeria ni kama wamepata laana!Ukienda jela zote za EU,lazima utapata Mnigeria convicted of drug offences.
    Hata mwaka mmoja niliangalia documuntary ya Gereza mashuhuri huko Thailand,wanigeria walikuwapo.Hata India!!!!
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huku kwetu si wanapewa diplomacy passports - yaani hata katibu wa deep green airpot anapita VIP side ndipo wanapopitisha vitu vyao
     
  9. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mwaka mmoja nasikia Balozi(WAZIRI) wetu huko nje sasa marehemu,walimshutukia kuwa alikuwa anabeba unga.It was shameful act!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Inasemekakana mkuu huyo alipona kwa msaada wa watu weteu wenyewe!
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuwa na diplomat pass haizuii kukaguliwa katika uwanja wowote duniani
     
Loading...