Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasiasa, mbunge, mchungaji, nabii, mwenye shule, Chuo, Chuo Kikuu, redio na....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbunge, May 18, 2011.

  1. M

    Mbunge Senior Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HEBU zitazame shule zako eti, maana toka shule zifunguliwe msimu huu matatizo ya watoto kukosa magari ya uhakika yamezidi. Basi moja limepata ajali za kipumbavu tu mara mbili.
    Mama, tunazipenda shule zangu lakini jairbu na wewe kutokana na ada tunayolipa kututendea sisi wazazi haki.


    Watoto pamoja na usafiri mbovu tunaambiwa eti wanakula maharagwe kila siku wakati kuna shule zinazotoza chini ya hapo lakini watoto wanapata kuku na samaki angalau mara moja moja kwa wiki.


    Nakushauri fedha zinazotokana na ada ya shule sio faida ya kwenda kujenga kanisa jingine au shule au chuo kingine bali ni za kuboresha mazingira ya shule husika pamoja na kuwaongezea walimuwa wako wanaolipwa laki mbili kwa mwezi jambo ambalo haliendani kabisa na hadhi ya shule zako.


    Kua tofauti. Badilika. Kila mtu nchini sasa anakujua, na nadhani Mungu na malaika mbinguni wanakuona na kukusikia kila siku. Unachotaka zaidi mama huko CCM na serikalini ni nini-Uwaziri kiasi cha kutumia ada yetu kukipiga chama chako?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    HUYU NAYE NI golddigger
    anajifanya ana huruma kwa watz ila haoni umuhumu wa kuukosoa mfumo unaowaletea wanainchi shida
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe si uko nae huko ccm na bungeni kwa nini usimwambie huko au umesahau ule utaratibu wenu wa vikao vya ndani!
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Uchungaji na Uanasiasa ?!!
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    wali na mlenda
     
  6. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha ajabu kipi? Yusuph Yakobo ...houseboy, mfungwa, nabii (maana aliitabiria misri) then mwanasiasa katika nchi wasiomjua MUNGU WA ISRAEL........TUNAYAWEZA MAMBO YOOOTE KATIKA YEYE ATUTIAYE NGUVU

    mix with yours
     
  7. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kina Celina Kombani Mahenge ni chakula cha heshima

    mix with yours
     
  8. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo humu jf huwa hafiki na wala hapajui, mtafute huko bungeni
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    yaani politics na uchungaji mhhhhhhh
    unajua kwa politics kuna cheating sanaaa hasa wakati wa uchaguzi wakati kwa neno la mungu kunataka ukweli na maisha ya uadilifu
     
  10. f

    fikiriakwanza Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hairuhusiwi?au amevunja mkataba mliowekeana wakati unampeleka mwanao?.kama ameshindwa kutekeleza aliyoahidi kwenye mkataba wake kati ya mzazi na shule anastahili kuambiwa ili atekeleze hata kama ni kutumia mshahara wake wa ubunge
     
  11. T

    Tolowski Senior Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi yule wa chadema pale iringa mjini naye si mchungaji?
     
  12. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ndo maana ukaweka avatar inayorukaruka na signature hii Thinking is the hardest work there is,which is probably the reason why so few engage in it!!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    welcome back kapwani... naona pumba hazijakauka shimoni mwako

    @MBUNGE... ACHA UNAFIKI, MWAMBIE LIVE NI MWENZAKO NA UTAJE JINA SIO UNALETA UNAFIKI NAFIKI HAPA, SEMA KABISA WEWE MAMA LWAKATARE NA WALE TIMU YAKO YA DMIN MMESAHAHU LENGO KUU LA SHULE SASA MNAHAMISHA PESA KWENDA KWINGINE SHULE ZINAYUMBA KWISHA!!!
     
  14. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Atakuwa anamzungumzia mch rwakatare nn?
     
  15. m

    msnajo JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    If we realize our potentials, we wont accept such cunning Mama to pay us as she want! But because we think little with poor vision, we always blame. Why cant you withdraw ur kids from such a school and take them to better school. To me there is education!. Cjawai kusikpha hata nikiambiwa kuwa matokeo yake ni mazuri, pomoja ni mihela yove mnayolipa.
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mama lwak ni msaníi balaa niliwahi pata tenda ya kupaka shule zake rangi ,teachers wa pale wengi ni wakenya tena wanaletana hawana vibali ndo madmnstrator Wote ni otieno.obare oriwo .owiti. owinyi ni ful ,ubaguzi yuko kipesa tu na anamatusi balaa kwenye sherehe zake ni pombe tu.mzazi mwenye mtoto marys yoyote asipokuwa makini atajuta
     
  17. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inafaa ila wawe mfano mzuri wa kuigwa, maana wenye haki watawalapo nchi hufurahi.
    Tuachane na viongozi washirikina na wezi. Wajitahidi kusema ukweli hata kama ni kufa wakitetea haki
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    umeonaeee ! nafkiri uzalendo ndo unatakiwa uwe mbele!!!!!
    ila kwa nji hiii mmmh matata matupu:A S-rose:
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hujamhamisha/hujawahamisha mtoto/watoto wako St Mary's hadi leo! Unaua future ya huyo/hao mtoto/watoto. Hizo sio shule tena
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    st marys ya mbagala,dereva wa school bus alikua ana mchezo wa kumnajisi mwanafunzi wa kike kwenye trip anamweka wa mwisho kumshusha,kesi kwenda shule mama lwakatare akahonga pesa kesi isiende polisi eti itachafua jina la shule!mzazi akagoma
     
Loading...