Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasiasa maarufu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Semilong, Aug 12, 2009.

?

Ni nani mwanasiasa Maarufu katika Tanzania kwa sasa?

  1. *

    Jakaya Kikwete

    15 vote(s)
    6.4%
  2. *

    Edward Lowassa

    7 vote(s)
    3.0%
  3. *

    Ibrahim Lipumba

    3 vote(s)
    1.3%
  4. *

    Freeman Mbowe

    8 vote(s)
    3.4%
  5. *

    Bernard Membe

    1 vote(s)
    0.4%
  6. *

    Mark Mwandosya

    6 vote(s)
    2.6%
  7. *

    Mizengo Pinda

    5 vote(s)
    2.1%
  8. *

    Seif Sharrif

    10 vote(s)
    4.3%
  9. *

    Dr. Slaa

    146 vote(s)
    62.7%
  10. *

    Zitto Kabwe

    16 vote(s)
    6.9%
  11. *

    Dr. Mwakyembe

    4 vote(s)
    1.7%
  12. *

    John Magufuli

    7 vote(s)
    3.0%
  13. *

    Anne Kilango

    2 vote(s)
    0.9%
  14. *

    Augustine Mrema

    3 vote(s)
    1.3%
  15. *

    Salim A. Salim

    6 vote(s)
    2.6%
  16. Amaan Karume

    1 vote(s)
    0.4%
  17. *

    Rostam Aziz

    8 vote(s)
    3.4%
  1. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    VOTE HAPO JUU,
    HATA KAMA SIO MWANACHAMA WA JF UNAWEZA KUPIGA KURA

    Hii ni Opinion poll ya JF kuangalia nani ni mwanasiasa maarufu na mwenye mvuto.

    Majina yako in alphabetical order

    Limitation of the poll:

    Nimeona niweke walau watu ambao wanaweza kuwania nafasi ya juu ya uongozi na kushinda, kama kuna mapendekezo waongezwe wengine usisite kusema. Pia nimetoa majina kutoka kwenye vyama vikuu vitatu niki-assume kwamba mtu kutoka chama kidogo hawezi kushinda.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu samahani, ila huo umaarufu ni kwa kutumia vigezo gani hasa? Kujulikana tu au umaarufu katika utendaji wa mwanasiasa husika? Manake hapo wanatofautiana, kama tukitumia kigezo cha umaarufu kwa kujulikana jibu nadhani hata wewe mwenyewe unalo tayari.

    Nitashukuru nikipata ufafanuzi zaidi kabla sijapiga kura yangu.
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Jamani kwa nini Mwakyembe asiondoke CCM? kuna nini humo?
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Well are we looking for the most famous or the most popular? If it is just a matter of being famous then Kikwete probably wins. He is the president and usually the president is the most known.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kwanini wabongo tunapenda kujua nani zaidi? huu umaarufu ha hao wezi utatusaidia nini?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Wewe hunizidi mimi umaarufu
     
  7. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umaarufu ni moja ya sababu za kushinda uongozi, na uongozi ndiyo funguo ya kukuibia wewe?? ukijua nani ni maarufu inaweza ikakusaidia kuficha funguo au kumpa funguo....
     
  8. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    True mkuu. Na wengi wanaoshinda uongozi aidha wao wenyewe ni maarufu au wame pewa shavu na mtu maarufu. Ndiyo maana kwenye kampeni za hizi chagui ndugo tumeona vyama vikimwaga wanasiasa wao maarufu kwenda kusaidia wagombea wao.
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aaah basi kwenye list mbona simuoni Rostam Aziz,mwakalinga.......
     
  10. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hapo nafikiri inabidi urekebishe kidogo ,kwangu mimi

    Rostam Aziz (RA) ni maarufuku kuliko wote akifuatiwa kwa mbali na Lowasa ,umaarufu huu ni sawa kama ulivyo umarufu wa Osama Bin LAden anavyojulikana duniani kwa sasa wenda kuliko mtu yoyote.

    Kama kiutendaji Jonh Pombe atakuwa anaongoza japo kwa asilimia zilizo chini ya D.

    Sijapiga maana sijaelewa umaarufu kwa kigezo kipi
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Aug 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Vipi Nyani Ngabu mbona hayupo kwenye orodha? Nimeshatangaza azma yangu ya kugombea ubunge kule kwetu Nyambiti
     
  12. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    teh teh teh
    Nyambiti ya kwimba karibu na Taro school teh teh teh pale NGudu.
     
  13. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh teh
    jiandae tutapambana vibaya maana nami na mpango kama wako .Tokopambana ghete bagh'eshi
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Bebe nang'ho kinehe shi lulu? Nahene nduhu mhayo...dugwibona...

    Nalitwala magiligita makumi a bili
     
  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Tatizo moja nililoliona juu ya hizi opinion polls za JF ni kwamba, watu wakishapiga kura na mwelekeo ukawa against Kikwete basi thread hiyo inafungwa! Nashawishika kuhisi kuwa hizi polls zilaletwa na watu wa UWT humu ili kugauge popularity ya Jakaya na kuona kama kuna wengine ambao wanampiku!!. A case in point ni ile poll iliyoorodhesha watu ambao wangeweza kuchukua nafasi ya Jakaya 2010; mara majina ya wengine yalipokuwa yanampiku Kikwete mkaifunga thread, watu wa UWT acheni kutuchafua nendeni mkawakamate mafisadi!!
     
  16. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    teh teh teh
    sasa jiandae huko tutakutana ,tokob'ona nani ale zagamba!!

    Ok mkuu piga kura hapo
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ongeza wakina:
    Masha
    Nchimbi
    Makonoro Mahanga
    Serukamba
    Adam Malima
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  19. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Popular= mwenye mvuto= siasa zake zinakuvutia.
     
  20. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyani we ni maarufu kwa kitu gani? Mbona hata haufahamiki kivile si aheri hata mimi nipo juu yako.
    Vp kama mm pia ni mtu maarufu naruhusiwa kujiongeza kwenye list?...
     
Loading...