Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasiasa gani Tanzania mwenye mvuto namna hii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Utingo, Mar 4, 2011.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mwanasiasa gani Tanzania anayeweza kuvutia umati mkubwa namna hii bila watu hao kuhongwa?-pilau, kanga, tshirt, kofia, scarf, usafiri wa bure, wasanii wa bongo flava kutumbuiza? Mimi nakumbuka nilikuwa Jamhuri stadium Dodoma mwaka 1989 au 1990 Nyerere akiagwa alipoamua kuachia uenyekiti wa chama na wakati alipohutubia baada ya Madiba kutoka gerezani, ile ya Mei Mosi mbeya 1995 ya Mwl Nyerere. Sijaona nyingine tena mpaka hii ilipotokea.

    [​IMG]
     
  2. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umenena ukweli tupu, Dr wa kweli Slaa anamvuto sana kwa sasa na hakuna mwanasiasa mwingine kwa hapa Tanganyika anayeweza fananishwa nae, sifa za Dr Phd ni:
    Mpole,
    Mnyenyekevu,
    mtulivu,
    mkweli,
    mpenda watu,
    anaufahamu mkubwa,
    anaona mbali,
    anauchungu wa kweli na nchi yake,
    hana makundi
    hajivuni
    haogopi
    hapendi mafisadi na wahujumu uchumi wa nchi
    na nyingine nyingi zinazofanana na hizo.

    sasa watanzania tutaulizwa siku moja niliwaletea kiongozi awezaye kuwatoa katika ndimbwi la matatizo yenu nanyi hamkuona sasa mnataka nini?

    nasi tutakuwa hatuna cha kujibu? bali kusutwa na watoto au hata wajukuu wetu.

    Dr Phd Slaa ndie kiongozi wa kweli wa Tanzania ya sasa.
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dr slaa anaweza kufananishwa na nyerere peke yake kwa umaarufu. ccm
     
  4. K

    Kagasheki Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi kwa asilimia zaidi ya 100,itachukua muda mrefu kumpata mwanasiasa mkweli,mwenye mvuto na uchungu wa nchi yake wa aina ya Dr.Wilibroad Slaa.Kipindi chake cha ubunge wa karatu kimethibitisha hilo na haswa michango yake alipokuwa bungeni pia imedhihirisha ubora na umakini wake.Ni bahati mbaya sana kwamba nchi hivi sasa imepoteza dira na mwelekeo kama chama tawala na wananchi wameng'amua ukweli kuhusu hilo na siku si nyingi taifa litaparaganyika kabisa.Tuna imani kubwa na CHADEMA kama wataendela kuwa imara kwa siku za usoni,maana ndilo tumaini pekee la watanzania wanyonge na maskini lililobakia.Ni suala la muda tu itajidhihirisha wazi kwa ombwe la uongozi lililopo hivi sasa
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni Slaa tu !
     
  6. B

    Batale JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Dr Slaa ni rais wa watanzania werevu na itabaki hivyo.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Halafu hawa walemavu wanakuja Maelezo kutoa kauli za kipuuzi eti wanaogopa machafuko. Watulie tu maana hakuna mwenye shida nao. Wana changamoto za kutosha hivyo wasubiri tu neema toka kwa wateule kama CDM
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe.
     
  9. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    du!!! eee bwana eeeh. Ndo maana mkulu anakosa usingizi. Aisee hii maneno ya wapi chalii
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunamshukuru Mungu kwa kiongozi kama huyu kazi aliyofanya ni kama ya Yohana mbatizaji kusafisha njia ya ukombozi.... mchango mkubwa kuhusu elimu ya uraia kwa TZ ili siku za usoni tupate uhuru.
     
  11. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hivi wewe ndo mbunge wa bukoba?? Au ni ndugu yako?? Au ni majina tu yamefanana??
     
  12. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe kuwa mwangalifu hapo kwenye red! Hiyo PH. D unayoshadidia mbona magumashi tuu? Au unajifanya kipofu!
    PH. D inafanywa baada ya vi-certificates tuu?, hamna Bachelor wala Masters uliona wapi? Hicho chuo kilicho mpa hiyo PH. D sidhani kama kinatambuliwa na bodi huru! Labda papa peke yake!

    ========================================================

    EDUCATION
    International Eye H. Centre Certificate in Eye Health 1993-1993

    TransWorld Tutorial College, London Certificate in Management 1985-1985

    St. Thomas Aquinas University Advanced Diploma in Rural Development 1980-1981

    St. Urban University, Rome PhD (JCD) Law 1977-1981 [Doctor of Canon Law (Latin: Juris Canonici Doctor or JCD)]

    Kipalapala Seminary Certificate in Theology 1974-1977
    Kibosho Seminary School Certificate in Philosophy 1972-1973

    Itaga Seminary School A-Level Education 1970-1971
    Dung'unyi Seminary School O-Level Education 1966-1969

    Karatu Primary School Primary Education 1962-1965
    Daudi Primary School Primary Education 1961-1961
    Kwermusl Primary School (Mbulu) Primary Education 1958-1960

    ========================================================
     
  13. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kweli tunataka maendeleo ya kweli this the right person. Ni bahati sana kupata kiongozi mwenye upeo mkubwa kama huyu. Badala ya kumuenzi na kumpa nafasi tunampiga vita. Ee Mungu tenda miujiza watanzania tujikomboe
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Bongo kuna mambo ya ajabu kwamba katika umati huu, bado unadiriki kuchakachua kura uonekane wewe ndiyo unaye kubalika
     
  15. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ni kweli umaarufu huu unatishia usalama wa mafisadi ndio maana matamko kila kukisha .watanzania hawakumchagua kikwete na ccm yake hiyo ni dhahiri
     
  16. Runner

    Runner Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI Dr.Wilbrod Slaa ndo aliyebakia na hakuna mwingine
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Tuangalie hizi picha kisha tujifariji kama mrema vile akikumbukia alivyokuwa anasukumwa kwenye gari, kwa kweli wabongo wasanii, kumnanga mzee wa watu walitaka kumuuwa kwa presha? ndio maana kawa kichaa siku hizi anauawa ma RC.
     
  18. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hii mada umeichomekea kwa kutumia saikolojia ya juu..
    unavyoingia ukisoma intro tu bado unakuwa blind..lakini ukiscroll down unapata jibu mara moja.
    Big up kwa kutufikirisha kidogo..baadhi tumezoea kuparamia headings tu na kuanza..
     
  19. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni Dr. Slaa pekee, hapo Makamba, Kikwete na CCM yao wanatamani kujinyonga. Kikwete ananywea kila siku zinavyozidi kuongezeka. Zile mbwembwe wakati anahutubia hazipo tena.
     
  20. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ccm kupata umati kama huo ifanyike kazi kina joti, bongo flavour , usafiri wa malori wa bure, pilau,tisheti za bei rahisi angalau ndo watu wanajaajaa poleni sana mwisho wenu uko jirani
     
Loading...