Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasiasa bora na bomu kwa mwaka 2011 katika siasa za Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMA POROJO, Dec 29, 2011.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Toa maoni yako. To me Jakaya kikwete is the best, Shibuda, Dr Slaa, Hamad Rashid, mbatia, Mbowe, Mrema poor (bomu) ​
     
  2. p

    pilu JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unatafuta umaarufu kwa mbinde mkuu!
     
  3. p

    pilu JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jitahidi utatoka tu, umaarufu sio kazi kuupata.
     
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hao wenye red wameharibu dhana ya thread yako.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaani wewe unye halafu sisi tuzoe!! Hebu zoa mwenyewe!
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,552
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Puuumbaa, haujui unaloandika!
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Useless!
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dah! mkuu we ni noma aiseee.....
     
  9. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kichaka.
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    :lol: napita tu, nsije nikaonekana na mie chizi bure!
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mnyika, Mdee, Lema - Bora
    Lusinde, Martha Mlata, Shibuda - Mabomu!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umewaona bomu kwa vile masaburi yako yanawasha wamekataa kukukuna
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thread yako umeweka title zuri ila ndani umeharibu
     
  14. mdhalendo

    mdhalendo JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    jukwaa la siasa linahitaji thread za maana na si upuuzi kama huu unaowainclude JK na Shibuda ktk viongoz bora.
     
  15. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Unawachukia hao kwa sababu una uhakika hawawezi kuvutiwa na masaburi yako kama yanavyomvutia huyo unayemsifia.
     
  16. M

    Mwanamutapa JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ubora wa Kikwete ni upi? kugawa pipi kwa watoto wadogo afanyapo ziara? kutaja urefu wa barabara za lami na kuteua viongozi wasio na uwezo sehemu nyeti kama Ngeleja na wengine kwenye nyadhifa mbalimbali? badala yake kasahau mambo muhimu na makubwa katika nchi la kwanza kutengeneza ajira, pili kupunguza mfumuko wa bei, tatu kuongeza uzalishaji ili tuwe na balance of payment, nne kuongeza kipato cha mtanzania na tano kuimarisha huduma za jamii ikiwemo afya, elimu, barabara, umeme na maji lakini matokea yake katika mambo yote muhimu ya uchumi kaamua kwenda kwenye huduma za jamii na kunyofoa vitu viwili pale barabara za lami na vyuo vikuu alivyofungua ambapo wanafunzi hawajaandalia soko la ajira hata pindi wakihitimu lakini mambo mengine haongelei kabisa na hayo anaita ni maendeleo makubwa ambayo serikali yake imewafanyia watanzania, ambayo ni vipengele viwili kati ya vitano kwenye huduma za jamii hapo hujataja mambo mengine kama Ajira, Mfumuko wa bei, kuongeza uzalishaji na kipato cha mtanzania
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    MASABURI AT WORK

    hutupati
     
  18. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,576
    Likes Received: 1,199
    Trophy Points: 280
    Najaaaa!
     
  19. KITENDEN

    KITENDEN New Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita tu ndugu zangu
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Januari Makamba - Bora (jimboni kazi inayofanya inaonekana) :poa

    Sugu "Joseph mbilinyi" - Bomu!
    :A S thumbs_down:

    ni mtazamo Tu!

     
Loading...