Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasheria wa serikali analinda katiba iliyomweka madarakani

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Candid Scope, Dec 29, 2010.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimeshangazwa na Kauli ya mwanasheria mkuu wa serikali kupinga mchakacho wa kuwa na katiba mpya, ila anatunga hoja ya kuweka viraka kama ilivyozoeleka kusudi uchakachuaji uendelee. Huku ni kudharau madai ya wananchi kwa ajili ya kulinda maslahi binafsi? Kwa nini serikali inaogopa katiba mpya?
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mapokeo ya utawala wa kulindana Tanzania ukiwa kiongozi unatakiwa kutoa kauli inayolinda ajira yako vinginevyo waliokuweka madarakani watakunyofoa
     
  3. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tawi la mti ulilolikalia mwenyewe utalikataje? Unataka uutandike msamba chini?
     
Loading...