Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasheria wa Serikali akiri serikali ni dhaifu na legelege

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Jul 30, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Uchunguzi wa Mauaji
    Katika hatua nyingine, Werema amekiri bungeni kwamba Serikali imekuwa dhaifu kwa kutochunguza vifo vya raia ambavyo vimekuwa vikitokea katika mazingira yenye utata na kuahidi kwamba taratibu zinafanywa ili uchunguzi ufanyike.

    "Nakiri kwamba tulilegalega
    kidogo kwa kutofanya uchunguzi wa mauaji yaliyotokea bila kujua sababu zake, lakini tumejiandaa shughuli hiyo itaanza karibuni".

    Alisema uchunguzi wa vifo hivyo utafanywa na Mahakama za Korona (Coroner’s Court) ambazo zilikwishaundwa tangu mwaka 2004 kwa Tangazo kwenye Gazeti la Serikali namba 252 la Julai 16, 2004.

    Mwananchi
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    saas wanasubiri nini kujiuzuru mpaka leo!
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Sasa Lukuvi alikua anapinga nini hotuba ya muheshimiwa Lema kwa kusema hotuba ile imejaa uchochezi? Kweli serikali ya CCM inatakiwa ipimwe akili.
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siasa zinawapumbaza sana watu
     
  5. m

    massai JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawa sisiemu wanajichanganya sana,serekali legelege wao wenyewe wanakiri hilo alakini wanataka uitamke kwa staili tofauti,werema amekiri kwa mdomo wake mwenyewe na dhahiri anajua hilo kuwa wapo leglege.jana kuna magamba mmoja naona kajitahidi kumponda kamanda lema alakini sasahivi wajinga wale wamepungua jamani,watanzania wanaelewa kila kinachoendelea kwenye nchi yao.lema alikua ananukuu baadhi ya semi katika vitabu vya wanaharakati wa marekani,sasa yeye kwa ujuha wake anasema kua hile mifano hafai kulinganishwa na mambo yanayoendelea kwetu.mifano haina mipika jamani ,hile ni elimu tosha na inafaa kutumiwa na mtu yeyoye pasipo kuangalia mipaka wala utaifa wa mtu.mtakoma mwaka huu.wanafunzi mmewajengea maghala mkasema ni madarasa,haya wamekubali kuingia kwenye hayo maghala,mkawaambi mtaingia bure hatima yake sasa sio bure tena imekua ni mradi wa walimu wakuu na wenyeviti wa vijiji.mabomu hayo mnatengeneza jamani yakijalipuka msianze kumtafuta lema uchokozi.shaurizenu.
     
  6. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,625
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Mahakama za Korona ndio nini ?.. zmeanza kazi au ndio zpo ktk makablasha.
     
  7. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,625
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    tayari ameshajiuzuru... bado wengne.
     
Loading...