Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasheria wa Halmashauri ya Korogwe ana 'Digrii ya chupi' - DC Mrisho Gambo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by leloson, Aug 29, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. l

    leloson Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa wilaya Korogwe ndugu Mrisho Gambo amemwambia mwanasheria wa wilaya hii kuwa ana degree ya chupi kufuatia majibu ya mwanasheria huyo dhidi ya kesi kati ya wafanyabiashara na halmashauri.

    Mwanasheria huyo alishindwa kutoa maelezo ya kina juu ya sakata hilo ndipo mkuu wa wilaya akaamua amchane.
     
  2. l

    leloson Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa wilaya ya korogwe bwana mrisho gambo amemnanga mwanasheria wa wilaya ya korogwe
    kuwa ana degree ya chupi. Kauli hii ilitolewa kwenye mkutano ambapo mwanasheria huyo alitakiwa
    kutoa maelezo ya kesi inavyoendelea kati ya wafanyabiashara wa maduka na halmashaur hiyo.
     
  3. d

    davvysabbas New Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udhalilishaji wa hali ya juu,toka kwa viongozi wetu
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehe tehe dc aangalie asije ingia kwenye kashfa, akina ananilea nkya wakisikia hiyo lzm wampandishe kizimbani, dc ana ushahidi?
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vijana wakipewa uongozi huwa wanatuangusha sana, that why nampinga Zitto na Movement yake, kuwa vijana tunaweza. ona aibu hii ya Gambo! hapo ni u-DC tu.
     
  6. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kichwa cha habari utata, ulisoma shule ya kata nini?
     
  7. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapo wengi wenye digree za chupi kama S. Simba, Ghasia nk
     
  8. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena akumbuke ya kuwa cheo ni dhamana
     
  9. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Degree ya aina hiyo hutolewa ccm tu au??
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wateule wa Ridhiwani hao, yani wanafanya ofisi za umma kama vijiwe vya kahawa na kucheza bao. Huyu jamaa kafanya vijana tuonekane hatuna weledi na uwezo wa kuongoza. Ukweli ni kuwa haya ndio matunda ya kuwapa watu nafasi za uongozi ambao hawajakomaa kiakili na kiroho.
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    mwenye link gazetini aiweke hapa jamvini!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    wanazo lakini si tunawapa sisi? Sasa tunalala,ika nini? Sioni tabu
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Yawezekana alisoma nae na aliona alivyokuwa akigawa uloda kwa malecturer, UDSM mbona ndo mchezo? maana personally nawajua madada walokuwa wakija na maswali tnayasolve na next day yanaappear kt exam, atatoa ushaid na mtashika midomo kwa aibu
     
  14. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Yes, tunalazimika kukubali kuwa degree yake ni ya chupi, kama kwa maneno aliyoambiwa na Mkuu huyu wa Wilaya atashindwa kumburuza mahakamani
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo na wewe una degree ya chup*i maana hayo maswali yenu ya chupi* ndio yamekufaulisha. Shukuru Mungu unafanya kazi serikalini sekta binafsi hatutaki watu kama nyie wenye digrii za chup*i
    Na yeye Mrisho Gambo huenda ukuu wa wilaya wake ni wa chup* maana alipewa tu kama zawadi tutajuaje kama na yeye hakuvua kupata uDC. Kwanza kiongozi mwenye busara hawezi kutoa kauli kama hii lazima atakuwa ameokotezwa huko na kupewa nafasi. Hii nchi aibu kIla sehemu, yote haya chanzo ni UDHAIFU wa rais Kikwete kuweka jamaa zake kwenye nafasi muhimu
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ila ma-DC wetu wana vituko sana, mara matusi mara wachape walimu.........!
     
  17. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napita tu jamaa hana hata tafsida lol.
     
  18. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lo! Kamdhalisha sana hatakama ni ya chupi ningekuwa mi, lazima ni mpeleke mahakamani.ataendakusema wamemnukuu vibaya
     
  19. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hata kama alitoa uroda akapata degree ni aibu kumdhalilisha mkutanoni.wanasiasa wanawadharau wasomi sijui nchi inaelekea wapi.
     
  20. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na ushahidi wake mgumu kweli!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...