Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasheria Mkuu wa Zanzibar alikuwa Makamo Mwenyekiti Tume ya Uchaguzi Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mwetanano, Nov 9, 2010.

  1. m

    mwetanano Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana-JF, kumekuwa na tuhuma juu ya Tume ya Uchaguzi Tanzania kutokuwa huru na hivyo kupendelea chama tawala wakati wa chaguzi za viongozi. Inasemekana hali hiyo husababishwa na ukweli kuwa viongozi au wajumbe wa Tume hiyo huwa wamewekwa hapo na serikali iliyoko madarakani hivyo kuipendelea kama njia ya kulinda ajira zao au kupata manufaa zaidi siku za mbeleni.

    Mwanasheria mkuu wa serikali ya Mapinduzi Zanzibar, Jaji Othman Omar Makungu, aliyeteuliwa na kuapishwa jana alikuwa ni Makamu Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi Tanzania na alihusika sana katika 'kuhakiki' kura za rais kabla ya kuzitangaza akiwa na Mwenyekiti wake Jaji Lewis Makame.

    Je, hii ni njia ya kupeana asante kwa namna ya 'nikune nami nikukune' au wadau mnaona imekaaje hapo?

    Nawasilisha..
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kwa wnzetu hii ni Kasfa kubwa sana, ila hapa Bongo huyo ni shujaa
     
  3. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Amepewa asante kwa kuchakachua kura za uraisi
     
  4. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2014
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,549
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Tazama hii video kuanzia dakika ya 27

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...