Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasheria mkuu UDOM aacha kazi kwa kukataa mashinikizo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NGOWILE, Aug 24, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanasheria mkuu wa chuo kikuu cha Dodoma ameandika barua ya kuacha kazi ndani ya masaa 24. Hii imetokana na yeye kushindwa kuendelea kuvumilia kitendo cha uongozi wa chuo hicho kuwa na tabia ya kumshinikiza kufanya mambo ambayo ni kinyume na taratibu za kisheria ambayo humfanya kushindwa kesi nyingi na hivyo kuiweka taaluma yake matatani. Moja kati ya kesi anazoshinikizwa ni pamoja na ile ya kumfukuza kazi mmoja wa tutorial assistant kwa kisingizio kwamba alidisco kwe masomo yake ya masters wakati aliahirisha masomo, pia kesi ya kuwasimamisha masomo wanafunzi kwa kisingizio kuwa wamefanya siasa ndani ya chuo. Kesi zote chuo kimeshindwa vibaya.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kashinikizwa na ccm au naanii?
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    UDOM ni janga la kimataifa...bila kufanya mabadiliko ya kweli kwenye kile chuo, hakika malengo yake hayatafikiwa na faida zake kwa jamiii hazitaonekana. Hiki chuo badala ya kuwa centre of excellency kitakuwa ni sehemu ya kuzalisha watu ambao watakuwa ni majanga kwa Taifa na dunia. UDOM ni bomu linalokwenda kulipuka.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ndio tabu ya kumix taaluma na mahaba mengine
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Dr Kitila Mkumbo naona unaperuzi hii thread, give us your experience on how to run this universities, ukweli ni kuwa vyuo vingi vya public vimekuwa ni vituko kwasasa. CCM inataka kuingilia mambo utadhani ni taasisi zao kama UVCCM na UWT nk.
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    UDOM wasipo mtimua yule shemeji yake JK PROF Mlacha ambae ni Finance and Admin manager..chuo kitakufa kale kajibwa kajeuriiiii mwanafunzi ukimfata anakwambia kwamba "wewe umenizidi mimi urefu na umasikini tu" af anakutimua nakachukiaje!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama mkuu wa chuo anatoka kwenye wale wenzetu waliokuwa wanafuturisha basi kazi ipo sana mpka chuo kije kuwa stable
     
  8. gody

    gody JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ndo maana huwa napenda kusema
    wanafunzi wanaoingia wapya wawe mashujaa wakupigania haki zao bila kujali nguvu ya mabomu!!!
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hahahaaa, hii nimeipenda sana.

    Ina maana jamaa ni Mbilikimo wa kiania hivi.....

    Eti umenizidi UMASIKINI na urefu tu. Ngoja 2015 Kikwete aondoke, kitatuzidi na KUFUNGWA.

    [​IMG]
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ni andunje mmoja aliekubuhu!
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
  12. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kitila siyo mzuri katika hili la kisheria, yeye hoja za ugomvi ndiyo bingwa. Hapa aje LISSU tufurahie jazba.

    Mwanasheria kilaza yule, utendaji wake wa kazi mbovu na mkataba wake umebakiza siku 6 hadi 31/08/2012 na amekwisha elezwa kuwa hataongezewa. Ananikumbusha DC Kimolo wa Mbeya jamani.
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Kwa hakika mkuu umenena. Yule Prof. Vice Councellor hana uongozi mzuri hata kidogo. Ndiyo matatizo ya kupeana post kwa kujuana na mambo fulani fulani!!! Niliposikia tu ameteuliwa kuwa Makamu Mkuu wa Chuo pale pale nilisema, basi kazi kwisha. Kama kweli angekuwa serious ule ujenzi wa wachina wa baadhi ya majengo ni sub-standards, meza za na viti lecture room ni hovyo kabisa, hopeful zimeshakuwa vyuma chakavu. Ni uozo mtupu. Na kwa mwanasheria anayezingatia taaluma na utendaji wa kazi hataweza kufanya kazi na Professor huyu ninayemfahamu vizuri sana. My comrade Kikula step down fof the betterment of UDOM. Hiyo ni investment kubwa ya serikali so it needs committed person to the position!!
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Unajua kufikiri wewe. Big up!!! Halafu wakiambiwa hawawezi wanalalamika.
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Na viongozi wa serikali
     
  16. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    duuh bora hata sikwenda!!!!
     
  17. dymosy

    dymosy Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDOM UDOM UDOM!!!! Wanasema ukitaka kujua uzuri wa ngoma ingia ucheze...Asilimia 99.9 ya professors wote wa UDOM ni reject huko walikotoka, asilimia 80 ya lecturers wa kawaida ni frustrated ambao kwao mafanikio ni ngono na ulevi kupindukia. Taifa litegemee zao gani hapa??? Ndio maana namkumbuka marehemu prof. Chachage tulikwenda nae Mzumbe akaulizwa kwa nini Tanzania ina graduates wachache akajibu: FEW BUT BETTER
     
  18. I

    Innocent Prince Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uyu prof kweli ni chanzo cha yote,npo pale finalist,hafai kabisa
     
  19. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mlacha na Kikwete wameoa kutoka familia moja
     
  20. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    UYU = HUYU (Finalist wa UDOM?)
     
Loading...