Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasheria Mkuu ampongeza Tundu Lisu; atakiwa kufuta kauli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apta Kayla, Jun 22, 2011.

  1. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mb. Lisu ametoa mapendekezo ya kurekebisha mswada wa sheria ya fedha 2011, kwa kuwapa madaraka watendaji wa ngazi za chini katika ukusanyaji wa mapato, AG amekubali mapendekezo hayo na kuwashangaa wabunge kwanini hawajampigia makofi Mb Lisu kwa mapendekezo hayo. Live on TBC1 Now.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana mwanasheria mkuu kwa kukubali ukweli na Lissu kwa ubunifu!!
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Amefuta kauli.
     
  4. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nimekuta mwanasheria anafuta kauli yake wakati nawasha tv..ilikuwaje? naomba tàarifa wadau
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mwanasheria mkuu amwambie tundu "achae kuongea ongea ili aonekane kwenye TV, na pia afikiri vizuri"
     
  6. K

    Kaseko Senior Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo jioni jaji werema amebanwa kufuta kauli yake baada kusema lugha ya kuudhi kama vile sio mwanasheria mkuu na kiongozi
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safi Lissu.
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Werema hana akili, ni kielelezo cha wapuuzi serikalini.
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Zito aomba mwongozo juu ya kauli ya kuudhi na ku dought kauli hzo za CAG labda kutokana na kuumwa kwake hivi karibuni, hayo yote yalisababishwa lisu kutaka yeyote atakayepatikana hajalipa kodi inampasa kufungwa au kulipa na penaty juu, na si kusikiliza visingizio sababu hvyo vinaleta rushwa ktk tume zinazojadili sababu za kutolipa kodi.
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wajinga ccm , hawana chakumpongeza mbunge wa upinzani.
    Ccm haina mwenye akili . . . Vilaza dot com
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo na Zitto naye aliyefuta kauli kwamba Jaji Werema alikuwa ni mgonjwa ilhali si kweli naye hajabanwa bungeni?,mbona hujaisema hii......

    Ushabiki kitu kibaya sana..
     
  12. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kipi kipimo cha mtu mwenye akili?......

    Umetumia vigezo vipi kusema kwamba Werema hana akili........
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Zito amehisi pumba alizomwaga AG labda zinatokana kaugonjwa kalichompitia. Hii inaitwa msumar kwa msumar wa moto, kitaeleweka tu, magamba wote kimyaaaa!
     
  14. T

    The Priest JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hili bunge la sasa ni balaa
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Tz itajengwa na wenye akili na hekima na busara tu.....lakini haya yote huwezi kuyakuta kwa mwana ccm hata mmoja.................
    Heko lissu...tupo pamoja
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ...swahiba, ushabiki ktu kibaya, you have nailed....

    naona tartiibu nawewe unauvaa ushabiki, mie nshaathirika na ushabii

    shauriyako:A S 114:
     
  17. e

    ebrah JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona inajulikana na ipo wazi zaidi ya 99% ya ccm members wanafikiri baada ya kutenda! So hakuna jipya hata kwa huyu!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmm.....bunge la mipasho ni kielelezo cha watanzania wanaowakilishwa
     
  19. A

    ALIYEICHOKA CCM Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wanakera maana wote ni mambuzi
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani hujui tuna wasomi wa Harvad na wametuingiza kwenye matatizo makubwa ya kisheria kwa nafasi kama ya Werema? Magamba wote vilaza tu
     
Loading...