Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasheria mkuu amepotoka

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by kapotolo, Dec 28, 2010.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli hata mimi sikumuelewa, ameongea kwa dharau sana, kwamba eti katiba ni kitu kidogo sana na eti watu wanaongea kama bata hawaleti hoja.
    Viongozi wetu need to be serious and should think twice before making any comment, they annoy u know, boring.
    Namuunga mkono mhariri huyu Mwanasheria mkuu "Amepotoka! Katiba mpya haiepukiki; na maji yakimwagika hayazoleki"
    Tahariri Tz daima..Mwanasheria mkuu amepotoka
    Habari leo Werema: katiba mpya ya nini?HabariLeo | Werema: Katiba mpya ya nini?
     
  2. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee huyu mzee niliwahi kufanya nae kazi kweli anadharau sana...!

    Ni mtu wa amri, ukali na sio friendly kabisa kabisa. He is typical Mkurya na ana tabia ya kujivuna sana kwa kuona wengine hawaweza kazi kabisa...! Lets wait and see him, this is just the beginning of his weird answers...!
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,415
    Trophy Points: 280
    Another Chenge in the pipe.
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ila kwa kweli mzee mbabe katika hoja zake! nafasi ile haihitaji mtu mwenye mentality ya kijeshi au mtu supressive. Angeacha watu watoe hoja zao na yeye atoe mwongozo wa namna nzuri ya kukipata tunachokihitaji bila kubeza hoja za wengine au kuminya mjadala na yeye kuelekeza mwelekeo kungali mapema hivi.
     
  5. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Waacheni hao kwani wanaingia taratiiiibu na wakifika 18 watapata wanachokitafuta
     
  6. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo Kawaita Pinda, Agustino Ramadhani, Mkapa, Slaa, Mnyika, Warioba n.k kuwa ni Mabata kwanini kikwete asimfukuze kazi?
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    Chaguo lake.............. Ushawahi sikia katika historia ya TZ mtu akafukuza chaguo lake...............??? Kwa vile tushazowea kulitwa.......TWAROPOKA TUUUUUU
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,kumbe kuna kenge wengi eh?
    yani na usomi wake wote haoni mapungufu ya katiba au kwa kuwa inampa ahueni yeye?
    au ndio msimamo wa jk
     
  9. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mi na wasiwasi na uraia wake :bump:
     
  10. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana sina uelewa naye. Sidhani wanaosema katiba mpya wanataka iliyopo ifutwe iandikwe mpya bali kinachotakiwa ni kuingalia upya kwa umakini, yale mabaya, mikanganyo na mabo yaliyo[itwa na wakati yaondolewe yaingizwe mazuri yanayoendana na wakati wa sasa. Hata ungefanyaje bado kwenye katiba ya sasa kuna mazzuri
     
  11. c

    chamajani JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hicho ndicho kinachoitafuna tz, majirani zetu wamepandikiza watu wao ambao wako tz kwa ajili ya kuua kila kitu-Reli, Umeme, bandari Airports ili washamiri wao tu-chunguzeni mtapata majibu ya haya nayoyasema!
     
  12. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama mwanasheria mkuu wa serikali Mkurya WEREMA anauelewa mzuri saana wa sheria kupita watanzania wengine. Mimi ninafikiri watu wasimjadili saana huyu jamaa, kwani lengo lake ni kuwatoa watu katika kujadili masuala ya msingi ya katiba na badala yake waTZ waanze poteza muda wao kwa kumjadili WEREMA. Mi nafiri WaTZ kwa ujumla wao ndio wenye uamuzi wa nini wanataka kufanya katika katiba yao. Iwe kuibadilisha kwa kuweka viraka kama ilivyofanyika huko nyuma au kwa kufanya OVERHAUL ya katiba yote. WEREMA atambue kuwa kile wananchi tunachokitaka ndio kitafanyika. Ni jukumu la serikali ya CCM kulielewa hili, kama wao ndio wanamtumia WEREMA kutoa yale wanayoyafikiria basi wajue kuwa THIS TIME NO WAY BACK ama wanafacilitate movement towards new Constitution or wananchi wenyewe tutaongoza msafara huu!!!
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Imani yangu kwa wateule wa Rais ni haba haswa linapokuja suala linalohusu wananchi nao kukosa ulaji zaidi..
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Si arudi ukurya akachapane mapanga aliyolelewa nayo???
     
  15. r

    rushasha JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uko sahihi kabisa ndugu yangu!...hasa hasa kutoka kaskazini magharibi mwa nchi yetu....
     
  16. semango

    semango JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    haya machaguo mengine ya JK ni too much pumba.mbaya zaidi werema hajui kua hajui
     
  17. k

    kayumba JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Huu ulevi wa madaraka sijui utakoma lini? Huyu mzee naye ni kama akina Mramba na kauli zake kwenye rada na ndege ya Rais!

    Anaposema hakuna Katiba mpya huku akisisitiza wanaotaka katiba mpya si watanzania ni kikundi cha watu; Je yeye hayo ya kukataa katiba mpya ndiyo mawazo ya watanzania au na yeye anawakilisha kikundi cha watu?

    Tunaitaji viongozi wanaoelewa kwamba ukiwa kiongozi siyo kwamba mtizamo wako ndio mtizamo wa taifa zima na vilevile siyo lazima uwe mtizamo ulifaalo taifa!

    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  18. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ameweka historia ya kuwa mpuuuzi, ameunga tera kwa wenzake tunaowajua kuwa hawana lolote si bora angekaa kimya tu?
     
  19. c

    collezione JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    hii ndo nchi yetu...
    mwanashria mkuu ni mwehu.
    sijui itakuaje
     
  20. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ukali wa kizuzu namna hiii bila kusoma alama za nyakati ndizo zitakazo mponza rais. Viongozi ambao wanataka kujikomba na kutekeleza mambo yao kwa frequencies za rais hata kama dhamira zao ninajua ukweli ndio wameifikisha Tanzania hapa tulipo. Presidential appointees wengi wameingia katika mtego wa kuweka professional zao chini na kufanya kazi kwa remote ya JK kutokana na NJAA zao. WEREMA bado ana njaaa ya kufa mtu. Hivi unategemea watu kama hawa wakiagizwa wawapige shaba wapinzani wote wa JK watasita? Hawa nai wasaliti wa wananchi na nchi.
     
Loading...