Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasheria Mkuu (AG) LIVE-ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Apr 25, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu Jaji fredrick werema, Anazungumzia kuhusu Sheria ya Marejee ya katiba, kifupi anautetea mshwaada!washa tv angalia!
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Amesema eti anayetaka kuvunja muungano ni MWENDAWAZIMU. Kanitukana kabisa ngoja na mimi nimtukane na wewe ni m. . . . . !
     
  3. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anasema yeye si ccm hali anahudhulia vikao vya ccm si kikwete aliueleza kuwa mwanasheria mkuu alifafanulia juu ya hukumu ya dowans kwenye cc na nec wakakucliana walipe leo hii anakana
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Werema hajui anamuwakilisha nani hapo alipo!!ipo siku ataitwa mbele ya familia ya JK awaeleze wana familia JK ni nani na ana majukumu gani!!nadhani hana JD ndio maana anapaparika kila asipotakiwa kuwepo yupo asipotakiwa kuzungumza analazimisha kuzngumza mvivu wa kusoma na hana fikra
     
  5. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nilitamani sana yule Mtangazaji amuulize japo hapakuwa mahali pake Kuhusu 'malipo' ya Dowans yamefikia wap! Yeye mapemaaa 2 asbh alishauri Dowans walipwe. Nonsence 'Ag'
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeshangaa kwa mtu wa calibre kama yake kuona watu wengine kwamba hakuelewa muswada wa kuunda kamati ya kusimamia katiba mpya! Generally AG amekuwa very partisan na anaongea kama kada wa ccm!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeye km mwanasheria mkuu vikao vya Nec alienda kufata nin? Hata km ni mwaliko, leo km chadema ikimwalika atakwenda? Mwanasiasa tu yule!
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Acha akazunguke mijumba yoote nchini yenye uwezo wa kuonyesha sura kwenye kioo, lakini msimamo wetu sie wengine huku Uswahilini uko paaale pale hadi kieleweke!!!

    Mwacheni Werema akabwatuke apendavyo tu.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Natamani sana Mheshimiwa Dr Slaa aje akamteue Mwanasheria Mkuu wa Zanzibar, Mhe Makungu, aje akafanye kazi katika Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    Na hili linjemba lizezeta (Werema) likapewe kamahakama ka wilaya huko kwao Mara ndani ndani sijui Bunda huko kwa kuwa amejawa mno ushabiki wa CCM kwenye maswala ya kitaaluma.

     
  10. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ya mwanasheria mkuu wa serikalli kuhudhuria vikao vya chama imekaaje?Hawa jamaa inaonekana wanashindwa kuelewa kuwa serikali na chama ni vitu tofauti na watumishi wa umma hawapaswi kuonyesha ushabiki wao kwenye siasa
     
  11. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nilibahatika kumsikiliza Mwanasheria mkuu na nilichokitambua ni kwamba:

    i) Hakujibu maswali aliyoulizwa mfano swali: Je mikataba mibovu nchi iliyoingia imesababishwa na wanasheria kutukua na ujuzi wa masuala ya kitaaluma? Jibu lake: Huwezi kusema hivyo kabla hujafanya uchunguzi.....
    Swali hilo lilikuja baada ya maelezo yake marefu ya kuwatetea wanasheria kuhusu mikataba mibovu nchi iliyoingia eti hawana ufahamu wa mambo ya taaluma kama uchumi na hapo akatoa mifano ya terminologies mbalimbali za kiuchumi.
    ii) Anauelewa mdogo wa mambo ya taaluma yake ya Uanasheria
    iii) Anakiburi cha hatari....(from his body language)

    Hitimisho: Namuonea huruma Raisi wetu. Hivi anawapata wapi miongoni mwa watanzania wanataaluma watu wa aina hii. Wanaiumiza serikali kwa udhaifu wao.
     
  12. A

    August JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa kabisa huyu jamaa hafwai hafwai, kwa mfano hiyo ya rites waliokuja na hela sifuri leo wanadai mabillioni, na kuelezwa toka mapema watu walisema kama huu mkataba batili, labda tuseme serikali nzima watu wana maslahi yao, lakini kiukweli hili haliwezi kutokea kokote duniani kwenye utawala bora, kuanzia top, mpaka bunge na mahakama zinazofaa.
     
  13. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama HAO NDIYO WASHAURI WA JK tumekwisha.
     
  14. M

    Mgosingwa Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikupenda kabisa majibu yake kama mwanasheria mkuu ya serikali, anaulizwa swali badala ya kujibu anatoa dharau hata kwa yule anayemhoji mfano ''Wewe umezaliwa lini". Amediriki kuwaambia watanzania hawaelewi kwa maana wameshindwa hata kuuelewa hata muswada, Amewashangaa wasomi na kuwaona ni vilaza wameshindwa kuelewa muswada na akaenda mbali na kusema labda hawakuelewa kwasababu ya lugha. Kwa maoni yangu huyu ni sawa na Anna Makinda ambaye ameshindwa kabisa kuliongoza bunge na kuamua kuilinda, na kuitetea CCM. WEREME = CCM = MAKINDA
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    anasema mswaada utakuja na maboresho, mabadiliko makubwa, wananchi tutegemee makubwa!
     
Loading...