Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasheria atekwa, apigwa, aachwa porini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Babb-Babbjrtz, Jul 17, 2012.

  1. Babb-Babbjrtz

    Babb-Babbjrtz Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAKATA la ubomoaji majumba ya kifahari yaliyojengwa katika fukwe za Dar es Salaam limechukua sura mpya baada ya Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais, Mazingira, Dk Terezya Huvisa kufichua siri ya uhalifu.

    Waziri amesema mbali na yeye kutishwa kuuawa, pia Mwanasheria wa Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC), Heche Manchare ametekwa na watu wasiojulikana wakiwa wameficha nyuso zao kwa vitambaa na kumpiga kisha kumtelekeza eneo ambalo hakulitaja.
     
  2. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hilo eneo litakuwa ni Mabwepande tu.
     
  3. S

    STIDE JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Riwaya mpya imeanza!! Polisi "muhusika mkuu" sijui tukimbilie wapi!!
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Gazeti la habari leo limeandika kwamba Mwanasheria wa NEMC bwana Manchare Heche ametekwa na kupigwana watu wasiojulikana..itakumbukwa Nemc iliendesha zoezi la kubomoa majengo yaliyojengwa kinyume cha sheria hivi karibuni, na hilolinahusishwa na kipigo hicho..
     
  5. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni hatari!! Nchi imekosa usalama wa taifa
     
  6. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh! Yanakaribia ya Gaddafi, ngoja nikomae na passport yangu maana...
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Wito wangu kwa Serikali, ichukue hatua katika masuala ya msingi ya Kitaifa kama haya..hii hali haikubaliki hata kidogo, kundi la watu lina mtisha mpaka waziri sasa tunasemaje kuhusu serikali isiyoweza kuzuia upuuzi kama huu
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    You guyz(government) are dead sleaping while people are constructing,once they finish and dwelln nyie mnakuja 4 demolition,na bado,mtatupwa sana mambwePwande huko. Huo ni uonevu.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Sasa ni dhahiri kbs ya kwamba serikali ya jk ni DHAIFU full.

    Ngoja tuwasikilizie wanachotaka kufanya!
     
  10. B

    Bubona JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi kuna agenda ya siri vile! Anataka tuamini kwamba Mwanasheria amepigwa na watu wenye hasira ya kupoteza nyumba zao hivyo na Dr. Ulimboka alitekwa na watu wenye hasira ya kupoteza ndugu zao. Nahisi haya ndo mazingira yanayojengwa!!!
     
  11. Babb-Babbjrtz

    Babb-Babbjrtz Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria mkononi sasa
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    QUOTE=Somoche;4253993]Wito wangu kwa Serikali, ichukue hatua katika masuala ya msingi ya Kitaifa kama haya..hii hali haikubaliki hata kidogo, kundi la watu lina mtisha mpaka waziri sasa tunasemaje kuhusu serikali isiyoweza kuzuia upuuzi kama huu[/QUOTE]

    Huu ni Upepo tu- Baba Mwa'asha.
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kubomowa sawa kama wamejenge sehemu ambazo haziruhusiwi kisheria.

    But wale waliowapatia HATI za UJENZI wamechukuliwa hatua gani?

    Na kama kweli wana hati HALALI ZA UJENZI from the same Govt basi inabidi walipwe fidia kabla ya kubomolewa.

    Serikali isicheze double stds lazima iingie gharama kwa UZEMBE uliofanya na watendaji wake.
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Nadhani wewe utakua wa kwanza kuisadia idara ya upelelezi kuhusu hili,ni vema watu wote tuheshimu na kutii mamlaka, sio kukimbilia kuteka na kupiga watumishi tena wataalam wetu huu ni ujinga na upuuzi wa kizamani sana..killing our own professionals simply means we are a dead Nation, we cannot move an inch without technical personnel ambao tunawateka na kuwapiga...mtu mwenye akili timamu atafata taratibu zote including kununua kiwanja halali sio kujenga mtoni, atapata hati halali na kupewa building permint aanze ujenzi wake halali, sasa ww unatetea watu waojenga kwenye mito halafu unashabikia watumishi wa serikli kupigwa..akili zako ndogo sana kabisa..pole sana Heche Mungu atakusaidia wewe ni kamanda Bora ukaifia nchi yako...
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jk alipoambiwa nchi haitatawalika ndo hivi sasa
     
  16. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tunakoelekea ni kubaya, ukisema kweli na kusimama katika kweli TZ maisha yako yanakuwa hatarini, Please God intervene!
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    CCM wanaamini haya yanayotokea ni kwaajili ya wapinzani tu! Lakini hizi damu hazitaishia kwa wapinzani.

    Hao wanaotekeleza haya wanaweza kufanya hata kwa wana CCM wanaodhani wako salama! yetu macho na endeleeni kushabikia nchi inavyoharibika mkidhani inawaharibikia Chadema na wanaharakati!
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanasheria ana hali gani?
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Sitegemei kuona nilichokiona kwa Nyerere siku rais Mkapa au jK akifa. Labda Mwinyi
     
  20. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    2015 Naisubiri
     
Loading...