Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

......"mwanao ana mimba..."

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by david mkwizu, Aug 5, 2011.

  1. d

    david mkwizu Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama mmoja alimpeleka mwanae hospitalini ili dokta akamfanyie uchunguzi na kubaini ni nini kilichofanya awe na uvimbe tumboni
    ilmchukua dokta sekunde mbili tu kugundua na kusema.."
    mama hebu usinishangaze inamaana hujui kua mtoto wako anamimba..!?.. mwanao ana mimba..!"

    mama akaja juu na kuanza kumwambia dokta.." mwanangu ni mtulivu wala hua hajichanganyi na wanaume haiwezekani akawa na mimba labda wewe ndio hujui kazi yako vizuri ya udaktari..!"

    ghafla dokta akageukia kwenye dirisha akiangalia upande wa mashariki jua lianapotokea....

    mama akawa na hasira zaidi akamwambia.."
    acha kuangalia dirishani inamaana ninachoongea hapa wewe hukitilii maanani"

    dokta akamwambia mama..."mara ya mwisha hicho kitu kilipotokea ilionekana nyota upande wa mashariki na wakaja mama~jusi... sasa ninasubiria labda waje ili tuweze kupeana mawazo kua aliempa mimba mwanao ni nani..?
     
  2. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! David unautan na wazaz wanaowaamin sana bint zao, ila kuhusu nyota ya mashariki.
     
  3. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli mara ya mwisho ilikuwa kwa yesu tu kila mimba siku hz ina mpenyezaji wa kibaiolojia
     
  4. K

    Karry JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh hilo jibu kali
     
  5. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kweli doctar genius,hapo mwenye binti anajiona boya hadi mwisho!
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh sijashangaa!!
     
  7. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hajafu ikawaje?
     
Loading...