Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwananke Mcheza KARATE!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kajuni, May 13, 2011.

  1. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wana JF hongereni kwa kazi!!!!. Jamani naombeni maoni yenu kuhusu mwanamke anayecheza Karate anafaa kuolewa? Au inabidi aolewe na mcheza karate mwenzake? au kama mwanaume achezi nilazima kujifunza kwani inawezekana kunakutofautiana ndana ya nyumba alafu ukala kisago na sie wanaume atuna chama cha kututetea. Hiii imekaa vipi wana JF?
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    GHrrrrrrr!!!!!!
    kwani akicheza karate anageuka kuwa mwanaume?
    nanii inafungika au?
    Ataolewa na yule anaye mpenda
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na ww jifunze judo
     
  4. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Anabaki kuwa mwanamke lakini lugha kama zile za kule kwetu Mara za wewe ebu sogea nataka KUKURARA lazima uzifikirie mara mbili mbili!! lasivo unaweza ambulia kichapo!
     
  5. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Sasa si kuna umri wa kujifunza hiyo JUDO kama ushazeeka si ndo utafunjika viungo?
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Speaker maneno yako sijui hua unanunua wapi.... but lazima nicheke...
     
  7. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kajuni wanawake tunapenda mwanaume anayejiamini,sio kwa vile mkeo ni mcheza judo then wewe kila kitu ni sawa utaboa mapema
     
  8. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Duuuu nimeipenda Pauline so ni kukaza roho tu!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maswali mangine bwana....kwani huko kucheza karate kunapunguza uanamke wake???
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kuna dada namjua wakati tuko watoto alikuwa mcheza sarakasi bingwa. Na ni mzuri balaa. She got married. Sijuhi kama ana watoto, maana tulikuwa tunamwambia kuwa hatazaa tulivyokuwa wadogo.
     
  11. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hau oldi aaaa yuuu mkuu, eeh?

    Hii ni signecha yako 'we should use common sense although common sense is not always common'

    Sasa wewe unataka kuoa karate au mwanamke?
     
  12. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Je walio oa wajeshi nao wasemeje! hata akiwa anabeba vyuma hakuna tatizo ili mradi muwe mnaheshiniana kama mume na mke
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Huo mwandiko ukiu2mia uku2ma sms kwnye simu itapendeza.
     
  14. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bwna kaka hapo lazima uwe makini mana ukimzingua/ ukimtibua tu siku lazima atakupa kichapo ila inasemwa kuwa wanawake wa kitz wana nidhamu sana kwahiyo anaweza kuwa mpole tuu ndani ya nyumba
     
  15. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Well noted!! and thanks!
     
  16. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mwanamke! ila izo karate sasa...infact kuna jirani yangu kila uchao wadau wanasema anakula kichapo ila awezi kusema nje.
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karate sio mchezo wa ubabe, ni mchezo unaokufunza hekima na nidhamu. Watu waliofuzu ki-ukweli(Black Belt) karate huwa ni wapole saana hata wakati mwingine ni vigumu kumtambua labda na wewe uwe mcheza karate utagundua mwendo pamoja na mikono yake. Ni bahati sana kuoa mwanamke mmpenda na mshiriki michezo TZ ni kama hakuna ndugu yangu una bahati sana.cancer za matiti na non comm. Desease kibao kutokana na uzembe. Pia kareti inamjengea kujiamini
     
  18. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kuna upendo wa dhati,kuheshimiana yote yawezekana so kucheza karate hakuwezi kumfanya mtu asiolewe au aolewe namcheza karate mwenzake.
    Ni muhimu kuelewa kuwa wakati wa mchezo au kazi ni wakati wa vitu hivyo na wakati wa mahusiano ni wakati wa mahusiano
     
  19. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Newly matured!!!!
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmmmhhh nani kakudanganya kuwa wanawake wa kiTZ ni wapole? 'kimya kina mshindo mkuu',ogopa hao unaowaita wapole,siku akikuchenchia............
     
Loading...