Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanangu sijui atafaulu Hesabu!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sizinga, Oct 4, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Baada ya mazoezi mengi na mifano mingi, akakutana nayo hii hesabu jana kwenye pepa ya form 4, dah nikachanganyikiwa sijui kama atafaulu...kweli "Mathematics ni janga la kitaifa"

    [​IMG]
     
  2. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahhahahahhah! Alidhani nane imegeuzwa maskin
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    kama mwalimu mwenye hajui hesabu mwanafunzi atajuwaje?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ayi ayi ayi.....
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahahahah nimecheka sana
     
  6. c

    c..rella Brains Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh uyo hta maombi yanaeza bounce hahahah
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    inawezekana tatizo ni mwalimu na si mwanao. Niligombana na ml mkuu wa shule ya binti yangu wakati fulani baada ya kuona kituko hiki

    1x2=02 nilipomuuliza kwa nini ameandika 02 akajibu mwalimu alitufundisha hivyo, kwamba sifuri haina thamani, bila kuwafafanulia kuwa inategemeana na ilipo hiyo sifuri.

    nikamuuliza kwa maneno sita mara saba ni ngapi akanijibu arobaini na mbili. lakini swali hilohilo alikuwa amelikosa kwenye mtihani maana aliandika hivi;

    6x7=402 akili na tumbo langu vilichafuka sana. Baada ya kuonana na mwl mkuu kuhusu hili mwalimu alikiri makosa na akajirekebisha.

    Wazazi tufuatilie watoto hata writing style pia. Kuna waalimu wengine hupenda kuandika kwa mfano 8 kuanzia kushoto kwenda kulia. inapofika mtoto anatakiwa aandike S au 5 inakuwa shughuli pevu.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    twaweza pata kahistoria kako baba ukia o-levol??ili tuanzia hapo
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha! Mwanao atapata maswali mengine usikonde.
     
Loading...