Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanangu na Kikwete

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mapinduzi, Oct 6, 2010.

  1. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Majuma matatu kutoka sasa mtoto wangu anayesoma elimu ya chechechea ataadhimisha siku ya kuzaliwa kwake. Kasema mwaka huu hataki zawadi wala keki, anataka aende kumtembelea Raith Kikwete.

    Naombeni ushauri wa jinsi ya kumkutanisha mwanangu huyu na Mheshimiwa Kikwete.

    Natanguliza shukrani kwa yeyote aliye tayari kunisaidia.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Peleka maombi ikulu au subiri wakati mkwere anapita kwenye moja ya mihadhara yake ya kupiga kampeni
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Ushauri wangu ni kwamba inabidi kumkinga mwanao na matangazo ya biashara yaliyopita kiasi. Mwanao inabidi ajifunze kusoma na kufanya mambo ya kitoto, inaonekana pengine anamlinganisha Kikwete na "action hero figures" kama kina Super Man na Spider Man etc, anajiuliza huyu mtu ambaye yupo kwenye TV kila siku, kila ninapoangalia namuona ni mtu wa aina gani ? Lazima atakuwa si mtu wa kawaida. Inabidi aonyeshwe kwamba Kikwete ni mtu wa kawaida tu, ama sivyo tutatengeneza vikwete wengine wengi sana tu.
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mpige jezi ya yanga....ukifika pale plot 1 unakuta lango likiwa wazi linakungoja....
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kazi ipo ,
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anataka kumtembelea raith Kikwete sio kupewa jezi ya yanga. Pia nisingependa kumwambia haiwezekani kabla sijajaribu kutafuta njia ya kumkutanisha na huyo. Kwa mzazi atanielewa namaanisha nini kama ambavyo Kiranga kanielewa.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    You might be right.
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Well,
    Si unajua huu ni msimu gani?? Maaskari wa magogoni wakiona jezi ya yanga wanachanganyikiwa....try it! :blah::blah:
     
  9. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    muheshimiwa unayemzungumzia hapa ndo kikwete? Ni kweli uko ofisi moja na kikwete tunayemjua? au umetumika kiasi kwamba unatumia trial and errors kujua baba halisi wa mtoto?

    Kama ni ya kweli hayo mi nakushauri nenda hospitali kwanza kamuone daktari bingwa wa watoto, amfanyie mwanao medical check up ili kugundua kama nayeye ana ugonjwa mbaya wa " KUANGUKA ANGUKA". Unajua kuna baadhi ya magonjwa ni ya kurithi?
     
  10. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sivyo unavyofikiria. Mimi na baba watoto tuna mtoto atakayeadhimisha siku yake ya kuzaliwa na anataka siku hiyo amtembelee Kikwete.

    Unaweza kunisaidia ni jinsi gani au nitumie utaratibu gani ili huyu mtoto akutane na Kikwete?
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pheww!!! Kazi kweli kweli
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    simple, nenda naye kwenye kampeni. atapewa na pipi kule
     
  13. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    OOh sorry sikusoma between lines, si unajua tena Mukulu wa nchi naye ni hajatulia sana?

    Ushauri wangu: Mkifanikiwa kupata ruhusa ya mwanao kumuona kikwete, fanya juu chini amuone kwa mbali la sivo mwanao anaweza kupata ugonjwa wa kuanguka anguka, na ukimuanza katika umri mdogo hivo ni hatari sana!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kama malezi yenyewe ndiyo haya basi hatuna haja ya kuwa na watoto... utaomba ushauri hata vitu vilivyo ndani ya uwezo wako??? au wewe na mmeo mazezeta??

    Malezi ya mtoto kwa kiasi kikubwa yanaletwa na confidence na decision making za wazazi, sasa kama hata mambo haya tunaulizana sijui tunatengeneza taifa gani, hata siku ya kura utakuja kusema naenda kupiga kura, nambeni ushauri
     
  15. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Okay hivi hiyo can work, nikifika pale nimwombee mtoto nafasi ya kuongea amuulize au kumwambia atakayo. Ntacheck siku hiyo Kikwete atakuwa anafanza kampeni wapi.

    Thanks
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tumekusikia. Asante na ubarikiwe sana.
     
  17. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nashukuru ka kunielewa. Sidhani kama ni busara kunyanyapaa watu wenye matatizo, wawe wanaanguka kwa bahati mbaya au maradhi.
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    akae barabarani kikwete anapopita,kikwete atampa zawadi ya pipi.................au ataenda kubembea naye jamaica si unajua bembea ni kwa ajili ya watoto lkn babu kikwete anabembea na salma
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    VALUER, SAFARI, KONYAGI FOR YOU ON THE HOUSE UTACHAGUA KATI YA HIZO

    The Following User Says Thank You to Acid For This Useful Post:

    The Finest (Today) ​
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwanao ana umri gani hivi?

    Nenda pale Lumumba mwone Makamba ata organize tu na unaweza pewa t-shirt, khanga na kofia juu kisha unasafirishwa na mwanao kwenye kampeni kama ni Pemba au Unguja utakula shavu tu.
     
Loading...