Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanangu kipenziiiii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Maria Roza, Jun 7, 2011.

  1. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [​IMG]




    Mwana umleavyo ndivyo akuavyo wakati wa ukombozi ni sasa :mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah:
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asente baba E:mwaaah:
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dogo fyadema tupu
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahhah ukoo mzima ni Chadema:mwaaah::mwaaah:
     
  5. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Mweh una undugu na Mbowe???
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Duh!!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahhahha dogo ni kamanda wa ukweeee wa ukweli bana!!
     
  8. M

    Mkare JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si mchezo...
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimependa picha ya avatar yako hasa kifua!
     
  10. b

    bia JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo napenda makamanda wazaliwe
     
  11. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    nchi za watu hii ni child abuse,kitoto unaki brainwash matokeo shule kinashindwa
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh nchi gani hebu nifafanulie??
     
  13. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    switzerland,hapo kuna grounds za wewe kuwa answerable for whilst in full knowledge leading a minor astray
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    ni ujinga mtupu....

    mtoto anatakiwa akue bila influence ambazo zitamfanya
    asiwe huru kuamua mambo yake mwenyewe

    kuwahusisha watoto na siasa ni upumbavu mno
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    chipukizi na makamanda watoto wa ccm ni nini?
    Mwambie KIKWETE ajipeleke mwenyewe mahakamani kwa kumpeleka mtoto wake wa miaka nane kugombea ukamanda wa chipukizi wa CC taifa!!!

    Pumbafu kabisa!!!
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unaota wewe!!!
    rudi kijijini bana!! umelala upo kwenye ndoto!
     
  17. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu ni upuuzi wa hali ya juu kama nijutiavyo siku zangu za chama cha jenga nchi. Kwanini tusimwache aamue. Ikitokea CDM ikamomonyoka, inamaana na confidence ya mtoto inaondoka. Yaani lolote litakalofanywa na CDM, dogo atahusika. Kwanini tusimwache mtoto awe mtoto? Huko shuleni kwake kuna walimu CCM, mtaani nk.
    Yaani matatizo yetu ya rushwa na mifumo ya hovyo sasa hivi tunaanza kuwarithisha watoto. CCM wanafanya ndio, lakini je tunastahili kuiga?
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! unamaanisha Siha?
    Huyu dogo atakuwa mtoto wa Mnyika huyu!!! mbona wamefanana
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280

    hata ccm wakijisaidia hadharani
    basi na nyinyi mna haki ya kufanya hivyo?????

    wewe ndo pumbavu kubwa kabisa
    ni wapi nimesema chipukizi wa ccm ni sawa????????
    au wapi nilipokuambia mimi ni mwana ccm???????

    two wrongs do not make it right

    pumbavu wewe
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kawaambie ccm waache kwanza!
    kama nina amini kuwa ccm ni chama dhalimu, nitawafundisha hata vitukuu vyangu kuwa ccm ni dhalimu na haifai, na kama naamini cdm ni safi, i will tell my people kwa maneno, kwa vitendo na kutimiza wajibu kuwa hapa ndipo.

    jinyonge kama vipi!
     
Loading...