Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanangu anajishika sehemu za siri je ni kawaida?

Discussion in 'JF Doctor' started by sweetdada, Apr 5, 2012.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wandugu wapendwa nnatumai mu wazima.

    Jamani kuna jambo lanitatiza hii wiki ya tatu sasa mwanangu wa kike wa miaka miwili na nusu ukitoka kumuogesha anajishiak private parts zake afu anacheka na pia hushika chuchu na kuniuliza hii nini..najiuliza kwanini anafanya vile sipati jibu??je ni kawaida au kuna jambo laendelea,sitaki hata kuwaza uuwii..

    naomba michango yenu yenye busara tafadhali.

    Sweetdada
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Jamani anaexplore mwili wake, and it is okay. Usimkataze she is honest na anatakiwa kuwa hivyo. Kama unamkataza mpe sababu ambayo ni ya msingi otherwise unaweza kuanza kumlimit na kumjengea woga, na kutojipenda na kujithamini kusiko na mpango.
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Fuga mbwa mapema
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ahhhhhhhhahahahhahahahahahahahahahhaha aisee huyo basi akifika miaka 7 angalia sana
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    akuna mtu anamchezea kwa bibi kwake ?mabazaz wengi isije ikawa kunamtu anamchezeaga ndomana anaona poa tu kuendelea kujichezea
    au ana magonjwa uko chn...ebu nenda hospital mkamchunguze ....
     
  6. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kusema ukweli huwa akifanya hivyo namwambia tu kwa upole akae vizuri na akiuliza hii nini namwambia,ila nimekuwa nikiwaza kama ni kawaida kuwa hivyo au la!!nashukuru kama ni part of exploration.
     
  7. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sidhani kama ana magonjwa mana hii tabia anaifanya akitoka kuoga tu na sio kila wakati.ila nitaendelea kuobserve kwa kina nione..duu inaogopesha kwa kweli..mijibaba siku hizi ni noma
     
  8. w

    wa home JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uyo mtoto kuna m2 anamchezea anamshikashika, mchunguze unaweza kupuuza ukaja kuta hakuna bikra usipuzie dada.
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unajua waswahili wengi, tunawafanya watoto wetu waone sex part ni kitu kichafu na cha aibu. Hii ina madhara makubwa sana ukubwani. Unahitaji mtu wa nje akusifie ndipo ujione wa maana au mwenye thamani. Kikubwa tunatakiwa kuwaeleza watoto wetu ABC zote za maisha (including sex life) ili waweze kuja kufanya informed decision wakiwa wakubwa. Hii ni kwa mtazamo wangu lakini, nina experience ya kulea mtoto wa kiume na si wa kike.

    soma hapo chini
    I had the same issue when my daughter was about 2. I went to her peditrician and spoke to him about it. He said not to make a big deal about it as that would just make matters worse. I let her explore in the tub, but that did not seem to satisfy her. She would try taking off her pants to "check out" stuff down there. Finally I could not stand it any more so I figured that if she wanted to know what she had down there the best way was to see it. So I took off her diaper and set her down on a mirror so she could see her genitals. She fiddled with them for a few minutes, checking every aspect then when she was done she got up and started walking away. I asked her if she was done with the mirror and she said yes. I gave her one other time with the mirror one night after her bath where she could hold a mirror to check things out before her diaper and pjs were put on. After that she seemed to know what she had and no longer was interested in investigating. Try it, it seemed to work for us.
     
  10. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    kampime mamake, ni mjamzito,fanyafaster.bado ananyonya?mamake anamombai
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Majibu mengine hayo

    Don't worry, it's completely normal. I work with two year-olds and I see it all the time. Young children are curious about their bodies, and there are a lot of nerve endings in our genitals, so it feels pleasurable. Treating this behavior as bad could seriously affect her body issues later in life. I would simply teach her about her body, like naming body parts, and explain that this behavior is best done in private, not in front of other people.

    The only concern I would have are the objects - sharp objects or very small objects could hurt her and damage her genitals. Just be aware.

    Best of luck!
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Hii iliwahi kutokea kwa mtoto wangu wa kiume mwenye umri wa mwaka 1.8,kila akimuona housegirl anaenda kumshika matiti na kumfunua nguo,me nikawa najiuliza ni nini kinaendelea?kumbe asubuhi tukienda kazini kuna njemba inakuja kula vitu na housegirl huku mtoto anaona,si ndio nae aka copy na ku pest aloo nilimtimua fasta,
    sasa angalia na wewe usije ukawa unamuacha na hosegirl/houseboy akawa anashuhudia mambo na yeye anaiga.
     
  13. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je, ni muda wote toka azaliwe unaye muogesha ni wewe tu?
    Kuna rafiki yangu alikuwa na msichana wa kazi ambaye ndiye aliyekuwa anashinda na mtoto muda mwingi. Siku ambayo mama ameshinda na yule mtoto na akapata nafasi ya kumuogesha akaona mtoto anadai ashikwe sehemu zake jeti za kiume. Kummuliza mshichana wakazi ... akagunduwa ndiyo ulikuwa mchezo wake. Mtoto akajenga tabia na kuona ni haki yake kuchezewa baada ya kuoga.
    Hivyo angalia historia ya mwanao kama aliwahi kushinda na mtu mwingine zaidi ya wewe.
    Au labda ni utoto na udadisi wake tu.
     
  14. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    mie kuna rafiki yangu mwa6nae alikua añamwambia amnyonye chululu kuchunguza kumbe hsgl alikua akitaka kumbembe
    leza alale ndio anamyónya mpaka mtoto analala kwahiyo embuchunguza vzr


    0
     
  15. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nyie mna mambo kweli
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...labda wakati unamsafisha huko anahisi kitu flani. Au ameona "pilau" au anachezewa na mtu. Muulize taratibu atakuambia kinachoendelea.
     
  17. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kibaya ila cha msingi ni jaribu kuspend more time with ur child, usijibidishe sana. La Sibyl utauliza mentioned sana.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ngoja nitarudi
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kuna njemba itakuwa inazichezea nyeti zake kwa hiyo naye anaamua kujifanya mwenyewe. Usimkataze lakini muache apate utamu na yeye
     
  20. f

    furahi JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mahosegirl nao wamekuwa ibilisi sana cku hizi , isije ikawa huwa anamchezea. Lazima kuna chanzo usipuuzie ndugu yangu
     
Loading...