Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanandoa kuwa na Rafiki wa kike ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AcinonyxJubatus, Sep 27, 2011.

  1. AcinonyxJubatus

    AcinonyxJubatus Senior Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salaam wana JF,
    Je ni sawa kwa mwana ndoa kua na rafiki wa kike. mwalionaje hili wana JF
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    rafiki wa kike wa kivipi? fafanua
     
  3. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila binadamu anarafiki. hivyo mwanandoa kuwa na rafiki si kosa awe me au ke. kwani kila mtu anahaki ya kuchanganyikana na watu wengine
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umenyima ufafanuzi hii hoja
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuoa haimaanishi unakua adui kwa wengine, sion tatizo kuwa na rafiki wa kike, hata mie ninao marafiki wengi waliooa.
     
  6. Terrire

    Terrire Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha urafiki upi sasa!
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    jinsia yako plz...kabla ya kuanza kutoa hoja..maake hayo majina ya kisayansi(nafikiri ni ya mnyama) wengine hatuyajui
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    true @ cantalisia
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuwa na marafiki wa jinsia yoyote si kosa, tatizo ni kuwa katika utamaduni wetu wengi tunaona kama hilo haliwezekani. Wengi tunaamini kuwa haiwezekani kuwa na urafiki na jinsia nyengine bila matamanio.

    Tatizo kubwa zaidi ni pale wewe na mwenzako mnapokubaliana (au kuvumiliana) kuwa na marafiki wa jinsia tafauti, lakini bado wanajamii wataliona hilo ni kosa na wataanza kuwatia fitina.

    Lakini ukuwachia jamii inafikirije, jiulize wewe mwenyewe kwanza, "utakubali mwenza wako kuwa na (ma)rafiki wa jinsia tafauti? Isiwe ni "one way right", i.e. mwanamume anaweza kuwa na rafiki wa kike lakini mwanamke asiwe na rafiki wa kiume.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwani ukioa hutakiwi kuwa na marafiki!
     
  11. h

    hayaka JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umeshasema ni rafiki, na sio mpenzi!!!!!!!! hakuna mipaka ya kuwa na marafiki baada ya ndoa.
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umekataliwa au vp kwani ukioa unakuwa kisiwa wee!
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Inategemea na tabia ya muhusika. Kuna wasichana ni tomboys, na ndivyo walivyo; mtu kama huyo company yake ni wanaume tu; hata akiolewa si rahisi kuacha kuwa na company ya wanaume. Same kwa wanaume, kuna wanaume wanapenda kuzungukwa na wasichana toka wakiwa mashuleni au utotoni; na wa aina hiyo pia hawezi kuacha.

    Ila mimi binafsi sipendi mwanaume anayependa company ya wanawake; hence have never fallen in love with wanaume wa type hii. Ushauri wangu chagua mpenzi unayeona anakufaa kitabia.
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Naomba spelling za jina lako plz ......dah! jina kama mzizi wa mkorosho!
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yah nimejaribu ku li google jina la mtoa mada ...

    cheetah (Acinonyx jubatus) is a large-sized feline (family Felidae) inhabiting most of Africa and parts of the Middle East. The cheetah is the only extant member of the genus Acinonyx, most notable for modifications in the species' paws. As such, it is the only felid with non-
    retractable claws and pads that, by their scope, disallow gripping
    (therefore cheetahs cannot climb vertical trees, although they are
    generally capable of reaching easily accessible branche....hata hivyo bado kujua kama ni dume au jike...
     
  16. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haina shida kabisa ila urafiki huo uwe urafiki mzuri, full of heshima kwa ndoa yake na ambao wahusika watakua wazi na confortable kujieleza wakiwauliza urafiki wao unahusu nini. message zao, maongezi yao na matendo yao yawe wazi kwa partners wao wa ndoa na ikibidi urafiki huo uendelea hadi kwa wake zao na waume zao.
    Kama hata mara moja watashindwa kufanya hivo basi urafiki huo sio mzuri. the same applies to wanawake na rafiki zao wakiume.
     
Loading...