Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanandani wangu kaolewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ANGA, Mar 27, 2012.

  1. A

    ANGA Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikua na mpenzi wangu ambae nilimpenda sana na bado element za love zipo kwake, nilianza nae 2007 nikiwa f5 tuliishi vizuri na mimi nilikua wa kwanza kwake,penzi lilikuja kuingia doa 2011 pale wazazi wake walipo taka kumuozesha kwakua ni binti wa kiislamu na ana asili ya kiarabu, kiukweli swala la kubadili dini yalikua ni maamuzi magumu na mapema ingawa huko mbele ningefanya ivyo, kwa ufupi hadi sasa kaolewa lakini bado nampenda sana na amebadili namba,NIFANYEJE?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    msahau uendelee na maisha yako......kumbuka maarab sio mtu mzuri shaurilo......
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Maswali mengine hata kujibu inashindikana!!!!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,515
    Likes Received: 3,665
    Trophy Points: 280
    NIFANYEJE?
    I think u nid to concentrate na shule bado..amekuonesha tu muda wako bado...
    in anyway, "The beautiful ones are not yet born"..y nt wait!??
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mwanandani ni lile shimo linalowekwa jeneza/maiti wakati wa mazishi (ndani ya kaburi panachimbwa katikati hivi, ule ndo mwanandani)

    kama ni mpenzi basi MWANDANI wako
    naweza kurekebishwa kama nimekosea.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie mpaka nimeogopa kuchangia lol.
     
  7. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wangu mie anatarajia kuolewa!! na pia sijui la kufanya!! wallah sijui nifanyeje?! sina uwezo wa kumuoa coz nimemaliza chuo juzi tu na kazi sina basi roho yaumaaa!!
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,515
    Likes Received: 3,665
    Trophy Points: 280
    kuweni wavumilivu wandugu...love makes no haste!!!
    yule akukataaye kwa visingizio hivyo siye akupendaye kwa dhati..unataka nini zaidi ya msaada huo? keshakusaidia kutowaza sana....
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huyo ni mwandani wako au mwanje wako?

    Unaongelea mke wa mtu hadharani? we kweli hujitambui. Pole!

    Labda akuoe mme wa pili?
     
  10. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    We mpuuzi kweli, Kama kaolewa unataka ufanyaje zaidi ya kumwacha.

     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mmh hayo ndo yale mapenz ya chuo ya kudanganyana! Hana mapenz ya dhati huyo angekua nayo angekusubiri mpaka kieleweke,anyway pole!!
     
  12. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    wacha upuuzi we,wanawake mbona wapo wengine wazuri kushinda uyo
     
  13. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Haya mie ushauri wangu kama kweli umeshindwa kuamua

    Kama unajua anapoishi vile? haya nenda wanakoishi kamuombe mumewe akupe mkewe kwa siku moja labda utamu ule utakuwa umekwisha this time then move on.

    katafute wa kwako angekupenda vile angekuomba ubadili dini then kama ulikuwa tayari kufanya hivyo later
     
  14. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    kumwita mtu mpuzi si kumtukana jamani, why unatukana na thread kaanzisha yeye? au hujui mapenzi???
     
  15. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Achana na mke wa mtu, si vema kwako kumtafuta na akitokea mmekutana usirudishe hisia za mapenzi kwani mke wa mtu ni sumu kali, unaweza kuuwawa dogo. ila NI hiviII

    umalizapo shule, fanya kazi au biashara then after sometimes utakapo jijenga vizur kui uchum UTAPATA DEM BOMBAAAAA zaid ya huyo muarabu na hivi na ww utakua ume develop umahiri wa mapenzi bas utafaid wwww
     
  16. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi likizo ndogo imeingia, humu tutegemee mengi.., mpaka wakifungua mmhh!
     
  17. M

    Mzee wa SUP Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe holewa au kama vipi jiue na wewe.
     
  18. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    umelaaniwa ninimpwa we unatunza mwenzio anaoa unasema mwandani wako
    unajua maana ya ndoa hope muhusika ajakusikia
     
  19. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ERROR (321) : Invalid PetCash transaction, quick reply aborted
     
  20. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante mama isaac !!
     
Loading...