Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwananchi wagoma kuchapa gazeti la dira sababu ya rostam!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by asha ngedere, Feb 26, 2011.

  1. a

    asha ngedere Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    Habari za uhakika nilizozipata hivi punde zinasema kwamba, kiwanda cha uchapaji cha Mwananchi leo kimegoma kuchapisha gazeti la DIRA YA MTANZANIA.

    Ofisa mmoja anaiyetwa Semu Kabugumila ambaye anahusika na masuala ya kiwanda amewagomea wamiliki wa gazeti hilo na kusema hatalichapa ingawa wakubwa wake hawana tatizo...mazungumzo yamefanyika lakini jamaa nasikia ameshikilia uzi, sababu anazozitaja ni kwamba kwanini awali lilikuwa linamilikiwa na Msama promotion na sasa linamilikiwa na dira media group. idara ya habari maelezo haina nongwa, ila jamaa nasikia haambiliki kabisa.

    baadhi ya watu wanahisi kwamba huenda kwa sababu mwananchi (magazeti) ilikuwa ikimilikiwa awali na rostam aziz, balozi ruhinda na bm, na kwa vile gazeti hilo kwa siku za karibuni limefululiza kuandika habari zinazohusiana na rostam et al, basi kuna mkono wa rostam katika kuzuia kuchapishwa kwa gazeti hilo kupitia kwa huyo anayeitwa kabugumila.

    lakini cha kushangaza ni kwamba, pamoja na pande hizo mbili kuingia mkataba wa maandishi, huyo kabugumila amekuwa akitoa taarifa za kutolichapa gazeti kwa kutumia simu ya kiganjani tu bila maandishi.

    hii ndiyo taarifa ambayo wadau tunaweza kuijadili, kwani naona kama inatia hofu sana na kutishia uhuru wa habari nchini, kama ilivyotokea siku zile hujuma kwa gazeti la RAIA MWEMA.

    Mjadala unakaribishwa.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Asha ngedere .... wewe ni mwandishi wa habari ... Duh yaani umechanganya chanaganya habari sijakuelewa kabisa
     
  3. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,298
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Sawa Asha Ngedere!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Dira lilichapisha kwa kina ile habari ya "jinsi Dowans walivyoizunguka Tanesco na Taifa".. go figure!
     
  5. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli basi hiyo printing haus ya Mwananchi itakuwa inaendeshwa kienyeji mno... Huyo muhaya kabugumila anaamua tu kuzuia kuprint gazeti kwa kutumia simu ya kiganjani na kuinyima kampuni mapato na pia kuvunja mkataba halafu kampuni iwe inamuangalia tu??? Kweli Rostam kaiweka Tanzania mfukoni.
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kabigumila hajui Mwananchi wanauza hisa pale DSE? Ngoja tuone implication yake - kibiashara.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kuna habari mbaya inayomuhusu rostam nini!
     
  8. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani huyo Kabugumila anao wadhifa gani mpaka awe na nguvu za kusimama peke yake akasitisha mkataba ambao tayari umeishafungwa na kampuni. Kuna uwezekano mkubwa wa mleta habari hii, kutokuwa na ukweli kamili wa ni nini kinaendelea kuhusu suala hilo.
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Una uhakika au ni habari ya kiintelijensia?
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii itakuwa ni "taarifa zetu za kiintelijensia" Haiwezekani mtu mmoja azuie kuchapisha kitu ambacho kampuni kama Mwananchi imeingia mkataba. Mie naipotezea
     
Loading...