Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwananchi wa kawaida akiua ananyongwa, mbuge anaachiwa huru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Nov 12, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nimeshindwa kuielewa hukumu ya aliyopew mh.mmoja mbunge wa jimbo moja la huko Nyanda za juu kusini.Amethibitika kuua kwa kukusudia lakini amepewa hukumu ya kulipa laki kadhaa au kifungo cha miezi sita jela.Hii sijui imekaaje....
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huo ni uzushi.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nadhani alitishia kuua...
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Ametishia kuua.....
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    jimbo gani hilo? kama kesi ishaenda mahakamani na kutolewa hukumu, ya nini unaficha hivi? au ni story tu?
     
  6. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama umeshindwa kuelewa,kwanza ilipaswa kujifunza au kuuliza sheria imekaaje kwnye hlo then ndio ungekuja na sredi yako.
    Ok,mbunge hakuua bli alitaka kuua.Kwhyo hapo ipo tofauti kubwa ya vifungu.
    Tusubiri wataalamu waweke mambo sawa.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Fuatilia vizuri mkuu, "alitishia kuua" na amehukumiwa kulipa laki TANO au kifungo cha MIEZI KUMI! amelipa na kuachiwa huru. Twendeni kwa data jamani!
     
  8. B

    Buto JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli wewe ni kilaza. Huyo Mbunge amemkill nan na wapi?
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    JF great thinkers
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    hakutaka kuua bali alitishia kuua.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    We jamaa utakuwa una matatizo. Mbunge alitishia kuua, hajaua mtu yeyote.

    Mf. Unaposema "nitakuua" hata kama hauna silaha hilo ni kosa. Umemtishia maisha.
     
  12. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    udesi beh
     
  13. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhe.Mbunge amehukumiwa kwa kosa la kutishia kuua kwa maneno.Tafadhali tuwe makini tupo toa hoja kama hasa zinazogusa maisha ya watu kama hii .Mtoa maada maanza kwa mtindo wa lawama
     
  14. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,462
    Likes Received: 3,324
    Trophy Points: 280
    Alikutwa na hatia ya kutishia kuua na si kuua....
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Asante kwa marekebisho
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Agreed.
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Imesharekebishwa mkuu,tuliza bongo.
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Thanks kwa kuweka mstari vizuri.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kimsingi nawashukuru wote mliorekebisha usemi huo,wengine walitaka kunimeza.
     
  20. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mkuu.
     
Loading...