Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwananchi na Clouds

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Carina, Mar 4, 2011.

  1. Carina

    Carina Senior Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni muda mrefu sasa sijasikia Clouds wakiperuuuuuuuuuzzzzzzzzzz na kudadisi gazeti la Mwananchi au ni masikio yangu mabovu???
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbe bado unaisikiliza hii radio!!!!
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    clauds TV, Radio ..... ?
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wanafiki tu hao hawana lolote.
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huwa wanasifia sana UHURU na MTANZANIA
     
  6. M

    Mchili JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Upeo wa clouds ni mdogo sana kuweza kupitia gazeti la mwananchi. Wamezoea umbea ukweli hawaweziiiii
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ila wanaweza sana kukiendesha kipindi chao kimoja sijui kinaitwaje, ila kina kuwa na habari kumi bora kwa mfano kuna siku nikawa very interested kuzijua hizo habari. Kufuatilia nikasikia mwanamziki mmoja anatoa tamko kwamba amemuacha rasmi demu wake, so what? ndipo nilipogundua Clouds siyo redio ya status yangu.
     
  8. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nunua gazeti na usome kwa kina, au nyie ndiyo wale mnaosikia vichwa vya habari, na kwenda vijiweni kuanzisha ubishi bila kujua undani wa habari yenyewe.
     
  9. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nunua gazeti kaka, kama umebanwa jaribu kusikiliza Redio free africa 12:30, Wapo radio saa 2, radio one saa 1:17 japo radio one wanakuwa shallow sana.
     
  10. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema kweli nie walalamishi. Mnafikiri kila mnachofanya jamii ipo pamoja nanyi?

    Watu wanaangalia mbali sio mazuzu ya kukokotwa kwa ukanda na udini.
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Sasa hapo chadema inatoka wapi?dahaaaaaaaaa kazi sana kuwa na watu wanao fikiri kwa kutumia sehemu ya ma..lio
     
  12. P

    Pokola JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    redio ya watu mapepe, TUPA KULEEE!!
     
  13. J

    Joblube JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wamejikita kwenye kitchen party kwa kutumia zaidi Kibonde
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Clouds wote wako kwenye payrol ya rostam aziz
     
  15. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asilimia 70 ya wapiga domo clouds ni darasa la 7, asilimia 27 ni form 4, na asilimia 2 ni form 6..hiyo moja iliyobaki ni chuo tena DSJ!!sasa unategemea wana uwezo wa kuchambua gazeti makini kama mwananchi??msipoteze muda dhidi yao..u r a millions mile from them jamani..manwaonea hawa!
     
  16. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    radio ya wafuuuu : antivirus
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Angalia signature yako vizuri jina la Rais wetu haujaliandika vizuri. rekebisha fasta.
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    akili zako kama boga cdm wameingiaje hapa!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    madalali wa mafisadi
     
  20. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo ni redio ya wafu sasa great thinker unapataje kuisikiliza hiyo redio.............tafakari chukua hatua
     
Loading...